Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,961
- 80,242
- Thread starter
- #41
Daah alikucheza mzee... hizi hatua zipo hadi kwa wanaume...Back 2010 ndo nilikutana nae huyu first girl to me, aliniwekea mazingira ya kukaa nae muda mwingi (stories,walks outings etc) ......
ile hali ilifanya nijitoe mno kwake yani ilifika kipindi hata nikiona nguo nzuri huko town basi nitaitungua Rey apendeze....but unfortunately after just 8 months aliniacha kimya kimya tu akaendelea date na other mens.....
kichaa sio kichaa nilikuwa kama naanza kupoteana but still mpaka leo ile true love ya mtu wa kwanza niliemtunuku Rey sijaweza pata sehemu ya kuitoa nahata yeye nimemtafuta ila sijamuona tena
Huwa ukishampenda mtu akaja akakuangusha basi kupenda tena kwa kiwango kile ni 50 kwa 50.
Ningeambiwa niwashauri wanaume wote...ningewaambia msipende waache watupende sisi.