Kila mwanamke anazaliwa na mapenzi ya kweli

Kila mwanamke anazaliwa na mapenzi ya kweli

Wewe ndiyo unanajisi jukwaa sababu mkeo na ukoo wake ni vimeo unajumlisha kabila lote?

Kama mkeo ni walu walu ni wewe Mkuu.
Oouh...mpo sensitive saana.
 
Mwanamke huwa anajifunza kumpenda mwanaume...jinsi mwanaume anavyomuonyesha kumjali na kumpenda nae anampenda...ila mwanaume ndio anapenda...mwanamke anajifunza...

Ila sasa mwanamke akipenda anazama mpaka basi...
Hii falsafa nadhani haifanyi kazi kwa wanawake wote.
 
Sina mke Mnyaki mie, unatakiwa uwe na roho ngumu kuishi na hao watu, wanisamehe kama wamo humu, bora hata mhaya anauhafadhali
Wewe ndiyo unanajisi jukwaa sababu mkeo na ukoo wake ni vimeo unajumlisha kabila lote?

Kama mkeo ni walu walu ni wewe Mkuu.
 
Sina mke Mnyaki mie, unatakiwa uwe na roho ngumu kuishi na hao watu, wanisamehe kama wamo humu, bora hata mhaya anauhafadhali
What happened bro, inaonekana unaweza kutufunza jambo....
 
Marlene Dietrich:
Katika msafara wake wa usanii, alianza kama mwimbaji wa kawaida na mwitikiaji katika nyimbo na mwigizaji huko mjini Berlin kunako miaka ya 1920 na vilevile katika filamu za Hollywood mnamo miaka ya 1930.

Alicheza filamu nyingi na mwishowe akaja kuwa mburudishaji wa kimataifa kati ya 1950 na 1970.

Dietrich pia amekuwa kama mmoja wa waigizaji filamu muhimu sana wa karne ya 20.

Taasisi ya filamu ya Marekani imempa cheo cha 9 kuwa kama mwigizaji bora filamu wa kike kwa muda wote (miaka mia moja).
 
Sina mke Mnyaki mie, unatakiwa uwe na roho ngumu kuishi na hao watu, wanisamehe kama wamo humu, bora hata mhaya anauhafadhali
Basi andika vizuri ueleweke, nilikujibu kutokana na comment yako hasa nilipoona umeandika 'nimehuko' nikajua umemaniisha umeoa huko.

Wakarimu, wacha Mungu na wana Upendo ingawa na mapungufu wanayo ila sio kama ambayo unayasema wewe!!
 
Tukifanya Umri kua Constant factor then you can have more than one soul mate in your lifetime !!!
 
Share your experience brother.

Wht happened!
Back 2010 ndo nilikutana nae huyu first girl to me, aliniwekea mazingira ya kukaa nae muda mwingi (stories,walks outings etc) ......

ile hali ilifanya nijitoe mno kwake yani ilifika kipindi hata nikiona nguo nzuri huko town basi nitaitungua Rey apendeze....but unfortunately after just 8 months aliniacha kimya kimya tu akaendelea date na other mens.....

kichaa sio kichaa nilikuwa kama naanza kupoteana but still mpaka leo ile true love ya mtu wa kwanza niliemtunuku Rey sijaweza pata sehemu ya kuitoa nahata yeye nimemtafuta ila sijamuona tena
 
Mwanamke huwa anajifunza kumpenda mwanaume...jinsi mwanaume anavyomuonyesha kumjali na kumpenda nae anampenda...ila mwanaume ndio anapenda...mwanamke anajifunza...

Ila sasa mwanamke akipenda anazama mpaka basi...
Not true muda mwingine girlz just want to spoil the fun in men lives

yani unaweza onesha upendo hata wa kutaka kujiua but lastly akakbia mbali kwenda kwa muuza duka la nguo town
 
Back
Top Bottom