Kila mwalimu atapata Laptop

Jumaa gosso

Senior Member
Sep 4, 2016
188
250
Habari wada JF hivi munakumbuka ileahadi ya Raisi kwenye kampeni ya kila mwalimu atapa Laptop
fbc1ce16095f6c469210cbce452ebe2d.jpg
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
38,469
2,000
Habari wada JF hivi munakumbuka ileahadi ya Raisi kwenye kampeni ya kila mwalimu atapa Laptop
fbc1ce16095f6c469210cbce452ebe2d.jpg
Ahadi ni deni, ni kweli kila mwalimu atapata laptop ila haikuwekwa time frame ni lini, hivyo ahadi hiyo bado ni firm kuwa kila mwalimu atapata laptop sambamba na ahadi ya million 50 za kila kijiji.

Ikifika 2020 bila kutekelezwa ndipo unaweza kuhoji.

P
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
15,192
2,000
Ahadi ni deni, ni kweli kila mwalimu atapata laptop ila haikuwekwa time frame ni lini, hivyo ahadi hiyo bado ni firm kuwa kila mwalimu atapata laptop sambamba na ahadi ya million 50 za kila kijiji.

Ikifika 2020 bila kutekelezwa ndipo unaweza kuhoji.

P
Hiyo ahadi ya Laptop iliahidiwa lini na wapi, any source or any video footage ?
 

pangalashaba

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
1,235
2,000
Kashindwa kupandisha mishahara na madaraja kitu ambacho ni statutory. Hizo kompyuta mpakato atatoa wapi? Kipindi hichi ni kigumu kuliko vyote watanzania wenzangu,lazima tusome namba mpaka za kiebrania!!!!
 

Log-out

Senior Member
Jun 6, 2017
178
250
Ahadi ni deni, ni kweli kila mwalimu atapata laptop ila haikuwekwa time frame ni lini, hivyo ahadi hiyo bado ni firm kuwa kila mwalimu atapata laptop sambamba na ahadi ya million 50 za kila kijiji.

Ikifika 2020 bila kutekelezwa ndipo unaweza kuhoji.

P
Labda ziwe na ram ya zero gb
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,599
2,000
Leo UVCCM Mtwara Masasi wameandamana kumpongeza rais.
Wanasubiria fefha za makinikia, duuuuuuyujhhh nimecheka kinoma.
 

Log-out

Senior Member
Jun 6, 2017
178
250
Just be positive, hope for the best kuwa kila mwalimu atapatiwa laptop.
P.
Hehehe wasukuma buana na AHADI ZENU.
Nakufananisha na ule usemi kwamba, ndege ikipita mtoto anamwambia baba ninunulie ndege kama ile (mtoto) baba anaitikia kwa kusema usijari mwanangu ikishuka ntakuletea.

Ivi kweli kwa akili ndogo tu useme laptop zitatolewa kwa kila mwalimu;......
1.wakati kuna shule nyingi hazina umeme hadi muda huu.
2.ameshindwa hata kuwapandisha madaraja.
3.hawezi hata kuwaongeza mshahara hao walimu au HIZO ZA MSHAHARA NDO ANATAKA AZIHAMISHIE KWENYE LAPTOP?

Kazi bado ni pevu sana mkuu siyo rahisi kama unavojipa matumani ya kujichosha badala ya kuwaambia watu ukweli zaidi ya kutengeza chuki baina ya mtoa ahadi na mhaidiwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom