Kila akipika ananitengea


MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,073
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,073 280
Utaja kula sumu siku moja.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,317
Likes
10,073
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,317 10,073 280
ni vizuri tu.ana roho nzuri.hapendi kuona unataabika jikoni.mia
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,864
Likes
4,305
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,864 4,305 280
Wewe mawazo yako ni ngono tu huna lolote.
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
16
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 16 0
Subiri siku akuchanganyie limbwata
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,291
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,291 10 135
Kwani wewe pale unapopewa ukapokea ndani ya akili yako inakwambiaje? kua anakupa kwa roho safi au analake jambo? na unapewa kila siku au kwa week mara 3? na ingekua ni wewe unampa mtu kitu kama yeye anavyokupa wewe ungekua na nia gani? Mwanamme wewe jikaze kiume mambo yakupewa pewa hayo wacha sema na roho yako....
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Inamaana kwa sasa umetoka kwenye mkondo wa upadri!any way huyo anakufanyia ukarimu wa kawaida tu wa kibinadamu bana.Lakini kama unataka kuanzisha mahusiano unaweza kujaribu ila usihusianishe na hizo sahani za wali huku ukijua kuna mawili

1.kupata mpenzi mpya
2.kukosa vyote,yaani mapenzi na ubwabwa.
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
38
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 38 45
Inamaana kwa sasa umetoka kwenye mkondo wa upadri!any way huyo anakufanyia ukarimu wa kawaida tu wa kibinadamu bana.Lakini kama unataka kuanzisha mahusiano unaweza kujaribu ila usihusianishe na hizo sahani za wali huku ukijua kuna mawili

1.kupata mpenzi mpya
2.kukosa vyote,yaani mapenzi na ubwabwa.
Nimeipenda hoja ya pili.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Likes
9
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 9 135
binti wa watu kafunzwa ukarimu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,610
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,610 715,065 280
kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
kazi ya ukasisi siyo ya kwako katafute kazi nyingine.....................wateule halisi wa Muumba hawana kigugumizi kama hiki cha kwako.............tafuta mke ondoa ushambenga......
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Siajabu anakupa tu kwa upendo,

basi hapo wewe ushaanza kumpendapenda,sijui upadri uataendelea au ndo kwishinei

usije tu ukaanguka kiroho.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
upadri na macho juu juu wapi na wapi???
yaani binti kukukarimu msosi, na wewe unataka kumkarimu maniaje
acha kuishi kwa hisia wewe...
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
Kuna post humu ulishawahi kuchangia kuwa unayajua mambo ya 6 kwa 6. Au umesahau mkuu?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,641
Likes
1,931
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,641 1,931 280
una umwa futuru weye....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,610
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,610 715,065 280
kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
kazi ya ukasisi siyo ya kwako katafute kazi nyingine.....................wateule halisi wa Muumba hawana kigugumizi kama hiki cha kwako.............tafuta mke ondoa ushambenga......
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,981
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,981 316 180
mhhhhh, huenda akili yangu imeenda likizo. Huyo dada ni mama lishe , au we ndo umezoea kudowea kwa watu? sielewi elewi kabisa iweje awe anakulete misosi mkuu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
Jirani mwema huyo
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Huyu padri anaingia huku..lol
 

Forum statistics

Threads 1,263,904
Members 486,093
Posts 30,167,557