Kila akipika ananitengea


M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
449
Likes
34
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
449 34 45
Kwa nini uliacha kusomea upandri!
mkuu kwenye red ni nini?

narudi kwenye mada wewe jamaa sijakuelewa huo upadre umeacha au bado unasomea?
huna wito wewe make mawazo yako siyo ya kitume nyie ndomnalawiti watoto!
halafu mnachafua kanisa!
rudi uraiani uoe mkuda wewe!
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
239
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 239 160
Siajabu anakupa tu kwa upendo,

basi hapo wewe ushaanza kumpendapenda,sijui upadri uataendelea au ndo kwishinei

usije tu ukaanguka kiroho.
Huyu ameshanguka kwani "Roho Mtakavitu" ameshamtawala rohoni mwake kwani alikuwa anasomea upadri ila ameshaachana na upadri.

kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
eti katika hali isiyo kuwa ya kawaida... wwachoyo utawajua tu!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,158
Likes
2,349
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,158 2,349 280
binti wa watu kafunzwa ukarimu.
atakuwa katoka Tanga huyo....ivi kuna ubaya gani mbona mkuu apo anajistukizia....si aendelee kula ubwabwa tu...mambo yatajiseti
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,502
Likes
46
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,502 46 145
Inabidi ufanyiwe maombi
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
kATIKA HALI ISIYOKUA YA KAWAIDA JIRANI YANGU, bINTI NZURI HUWA ANANIPA CHAKULA ila hasemi chochote.Naogopa usikute ananipenda kimapenzi.

Nilikua nasomea upadri na naogopa asijenimiliki, angali bado sijafanya maamuzi

Naombeni ushauri
Mapadri wasikuhizi yaani hata ufunuo hawana, badala yake wanapenda kuwafunua wenzao. Sasa Kweli Suala hili kweli ni la mtu kweli kulileta hapa jamvini wakati mtu anawito kabisa wa upadri? Sasa unategemea kila majaribu yatayokufika uombe msaada jamvini? Huna Wito Wewe Waachie Walipata Ufunuo Wa Kazi Hiyo.
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,844
Likes
1,406
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,844 1,406 280
huyo akifika kwake upadri anauacha dukani kwa mangi
 
N

Natalie

Senior Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
165
Likes
0
Points
0
N

Natalie

Senior Member
Joined Sep 25, 2011
165 0 0
Anaonekana anakujali sana, ni vizuri, akili kichwani mwako, sijajua moyo wako unajisikia vipi unapomuona, chagua moja!
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,091
Likes
244
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,091 244 160
wewe mtumishi mbona umefungua huku? Hapa waachie wenyewe, shauri yako utajaingia majaribuni bure!

Huyo binti anakukarimu kwa sababu ww ni mtumishi wa bwana na sio vinginevyo.
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,091
Likes
244
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,091 244 160
wewe mtumishi mbona umefungua huku? Hapa waachie wenyewe, shauri yako utajaingia majaribuni bure!<br><br>Huyo binti anakukarimu kwa sababu ww ni mtumishi wa bwana na sio vinginevyo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,892
Members 490,840
Posts 30,527,002