Kikwete na Pinda acheni kuvuruga nchi yetu

Kikwete na Pinda acheni kuvuruga nchi yetu

Ahadi za KIKWETE ambazo hazitekelezeki zinazidi kuwa nyingi; Mahakama ya kadhi ni moja ya zawadi ambazo Kikwete aliahidi kuwaachia Waislam, zawadi nyingine ambayo nayo inashindikana sasa ni zawadi ya katiba mpya
 
Ahadi za KIKWETE ambazo hazitekelezeki zinazidi kuwa nyingi; Mahakama ya kadhi ni moja ya zawadi ambazo Kikwete aliahidi kuwaachia Waislam, zawadi nyingine ambayo nayo inashindikana sasa ni zawadi ya katiba mpya
Anawezaji kutoa ahadi za kuvunja katiba na sheria? Haiwezekani lazima tusimame kidete kuilinda nchi yetu isivurugike.
 
Wameshaivuruga na sasa gharama kubwa itaelekea kuirekebisha kabla haijajengeka, anyway God will pay them according to their deeds, Mungu hamfichi mfafiki kamwe, malipo yao ni hapahapa
 
Wameshaivuruga na sasa gharama kubwa itaelekea kuirekebisha kabla haijajengeka, anyway God will pay them according to their deeds, Mungu hamfichi mfafiki kamwe, malipo yao ni hapahapa
Ndiyo maana maaskofu wanawapa za uso. Wameshajua wameharibu nchi na hawawezi kuvumilia kuwachekea wakizidi kuipasua nchi kwa siasa uchwara za udini.
 
Back
Top Bottom