Kikwete Mzee wetu, mbona bashasha imepotea ghafla?

Kikwete Mzee wetu, mbona bashasha imepotea ghafla?

Huyo Mzee Laana ya Mungu inampiga 1, ugumu wa Maisha aliowapa waTz, 2, Laana ya Zenji,3, kumtetea pinda asipigwe chini Sakata la Escrow,4,kushindwa kuwapa wananchi katiba Mpya, 5 Kwenda nje kuomba misaada ambayo haijamnufaisha Mtanzania
Laana ya Mungu wapi hiyo ni Laana ya warioba
 
Ndiyo maana tunasema ukishakuwa na madaraka makubwa kama haya, unapostaafu ni nafasi ya kupumuzika. sababu baadhi ya viungo vinaanza kukataa. Inashangaza kuona bado kuna watu baada ya miaka mingi ya utumishi, uzeeni mtu anataka kuanza upya. AIBU HATA WEWE?
Wee una ugomvi na wasira?
 
Pombe Magufuli (PhD) ni raisi wa JMTZ hivyo uamuzi wake wowote ule unatuhusu, fisadi Lowasa anakuhusu nini mpaka uje umtetee humu? Kwa nini usitetee familia yako? Yeye fisadi Lowasa akujali au hata anajua kama unaishi?

Kama uwezo wa akili yako ndio umefikia hapo basi wewe ni hasara!Ni upotevu wa muda ku-argue with such a short narrow minded person!Unauliza kwann asitetee familia yake,damn u unajua familia yake inakulaje na kulalaje?Au kutetea familia yake aje hapa JF na kuanza kuizungumzia familia yake,si ataonekana mwehu!Unaanzaje kufikiria upuuzi huo,yaani unaanzaje anzaje!Hili ni jukwaa huru,upende usipende kila mtu anamsimamo wake,ndio maana kuna wanachama wa vyama vya upinzani na chama tawala!Usilazimishe watu wote wawe na mtazamo kama wako!
 
Nafikir anawaza figisu la kesho maana ccm kama ingekuwa kitambaa basi kesho kila mtu ataondoka na kipande chake
 
JK atakumbukwa kuwa alikuwa mzee wa vicheko na bashasha hata pale aliposhambuliwa kwa maneno ya kuudhi.

Kwa waliomuona Jana akifungua KK kwa hakika sio yule tunayemjua. Kwanza anaonekana mgonjwa na mzee kuliko hata mzee Mwinyi.

Nini kimemsibu mzee wetu hata katika siku aliyopaswa kuonyesha furaha? Siku ya kustaafu kabisa uongozi.

Kwa muonekano wa Jana jinsi alivyo choka na ukimuangalia kwa sasa rafiki yake Edward na ukiwasimamisha pamoja waweza kudhani Jakaya ni baba na Edo ni mwanae au mdogo wake wa mbali.

Kuna nini hii sudden change?
Ni kweli JK looked different from his usual-self-lakini kunaweza kuwa na sababu ya mpito. Matayarisho ya mkutano yanaweza yakamchosha (siasa za ndani pia). Unless hali hiyo iendelee sioni kama kuna issue. Najua wapambe wa pande zote wamepata nafasi ya kuonyesha mahaba yao.
 
JK atakumbukwa kuwa alikuwa mzee wa vicheko na bashasha hata pale aliposhambuliwa kwa maneno ya kuudhi.

Kwa waliomuona Jana akifungua KK kwa hakika sio yule tunayemjua. Kwanza anaonekana mgonjwa na mzee kuliko hata mzee Mwinyi.

Nini kimemsibu mzee wetu hata katika siku aliyopaswa kuonyesha furaha? Siku ya kustaafu kabisa uongozi.

Kwa muonekano wa Jana jinsi alivyo choka na ukimuangalia kwa sasa rafiki yake Edward na ukiwasimamisha pamoja waweza kudhani Jakaya ni baba na Edo ni mwanae au mdogo wake wa mbali.

Kuna nini hii sudden change?


Maisha Magumu sana silent ocean haipigi tena mpunga
 
JK atakumbukwa kuwa alikuwa mzee wa vicheko na bashasha hata pale aliposhambuliwa kwa maneno ya kuudhi.

Kwa waliomuona Jana akifungua KK kwa hakika sio yule tunayemjua. Kwanza anaonekana mgonjwa na mzee kuliko hata mzee Mwinyi.

Nini kimemsibu mzee wetu hata katika siku aliyopaswa kuonyesha furaha? Siku ya kustaafu kabisa uongozi.

Kwa muonekano wa Jana jinsi alivyo choka na ukimuangalia kwa sasa rafiki yake Edward na ukiwasimamisha pamoja waweza kudhani Jakaya ni baba na Edo ni mwanae au mdogo wake wa mbali.

Kuna nini hii sudden change?
Ametoka kwenye mfungo wa ramadhan,
 
Kweli wewe in akili tatu hakuna cha umri hapa mbona wapo wa miaka 72 kina sitta wako safi?
 
Kwa kweli inashangaza sana kumuona ana onekana mzee kuliko hata Mwinyi ghafla namna hii.
Uso umesawajika! ni aftermath ya operation ya ondoa tezi dume. Atarejea hali yake ya kawaida, apumzike zaidi.
 
JK atakumbukwa kuwa alikuwa mzee wa vicheko na bashasha hata pale aliposhambuliwa kwa maneno ya kuudhi.

Kwa waliomuona Jana akifungua KK kwa hakika sio yule tunayemjua. Kwanza anaonekana mgonjwa na mzee kuliko hata mzee Mwinyi.

Nini kimemsibu mzee wetu hata katika siku aliyopaswa kuonyesha furaha? Siku ya kustaafu kabisa uongozi.

Kwa muonekano wa Jana jinsi alivyo choka na ukimuangalia kwa sasa rafiki yake Edward na ukiwasimamisha pamoja waweza kudhani Jakaya ni baba na Edo ni mwanae au mdogo wake wa mbali.

Kuna nini hii sudden change?

Kwa tunaomjua JK wala hutujaona hivyo ulivyoviona Wewe sana sana tunaona kuwa ndiyo anazidi tu kunawiri na kupendeza Baba wa Watu. Vipi Mzee mzima wa upande wa pili nae kale " katatizo " kake kalikokuwa kanamsumbua mno wakati wa harakati za July kuelekea October kameisha?
 
Kwa tunaomjua JK wala hutujaona hivyo ulivyoviona Wewe sana sana tunaona kuwa ndiyo anazidi tu kunawiri na kupendeza Baba wa Watu. Vipi Mzee mzima wa upande wa pili nae kale " katatizo " kake kalikokuwa kanamsumbua mno wakati wa harakati za July kuelekea October kameisha?
Kako stable ila upande wa kwanza kama kanaanza kudevelop
 
Aha, wewe unampenda hasa Lowassa. Huyo bwana na " mild facial paralysis" yake anaonyesha kuwa mtoto wa JK??[emoji4][emoji4]. Kichwa cheupe kabisa[emoji1540]
 
Back
Top Bottom