wise-comedian
JF-Expert Member
- Aug 4, 2011
- 3,290
- 3,946
Hivi Tz ingekuwaje saa hizi kama Edo asingekatwa ccm na nani angekuwa mpinzani wake toka ukawa,je angeweza kushinda urais kupitia ccm?
Post yako iliyokuwa #2 imepotelea wapi? Nadhani kila mtu angeisoma angesisimka!lowasa has a unique and peculiar personality and am sure Magu secretly admire him ila basi tu hamna jins ngoja tuone kama atapewa uwenyekiti.
NI KUBAYA
Anajua CCM inaenda KUFA kabisa akishakabidhiJK atakumbukwa kuwa alikuwa mzee wa vicheko na bashasha hata pale aliposhambuliwa kwa maneno ya kuudhi.
Kwa waliomuona Jana akifungua KK kwa hakika sio yule tunayemjua. Kwanza anaonekana mgonjwa na mzee kuliko hata mzee Mwinyi.
Nini kimemsibu mzee wetu hata katika siku aliyopaswa kuonyesha furaha? Siku ya kustaafu kabisa uongozi.
Kwa muonekano wa Jana jinsi alivyo choka na ukimuangalia kwa sasa rafiki yake Edward na ukiwasimamisha pamoja waweza kudhani Jakaya ni baba na Edo ni mwanae au mdogo wake wa mbali.
Kuna nini hii sudden change?
Mandela na nyerere wangekuwa na akiri kama yako sidhani hizi nchi zingekuwa hapa zilipo, usione vya elea ...........Unapigania kumtetea mtu hata asiyekujua wala kukuthamini, utakuwa na matatizo ya akili siyo bure, fisadi Lowasa hajui hata kama unaishi Dunia hii, kwa nini usijali familia yako zaidi?
Hukuhitaji darubini kugundua hilo, mzee wa zilongwa mbali zitendwa mbali kaonesha kuchoka ghaflaKwa kweli inashangaza sana kumuona ana onekana mzee kuliko hata Mwinyi ghafla namna hii.
Uko mzima upstairs? EPA, ESCROW inawaaffect BAVICHA pekee? JPM hakukosea kusema wazee wametufikisha hapa, vijana mmebaki kuwa vi.laza tu hata hamuwezi kufikiri tenaNyie BAWACHA masikini hamjui hata wajibu wenu na hoja zenu za msingi mmepoteza kabisa, na maandalizi yenu ya 2025 kama mnavyohimizwa na chama chenu inaweza kuwa ndoto ya alinancha. Nyie siku hizi mnamjua sana JK? eti EDO mtoto anaonekana kijana sio mnajiombea mabaya na Sub ya Zero ya nini sasa kama EDO yuko fit.
Vipi hoja zenu za msingi kuzuia mkutano wa CCM, ufisadi, ESCROW, EPA mmemwachia nani tena? JK hamumuwezi kabisa kila fitna mlizompa mswahili yule anawapiga kanzu tu!
Kama hali ni hiyo angeacha kutenda kinafiki. Kama Mwenyekiti naye atumie uwezo wake awaruhusu wajumbe wapige kura kwa Uhuru kisha wataona mwelekeo wa Mwenyekiti mpya.Mtifuano wa chini kwa chini unaoendelea ndani ya chama, minyukano ya ishu ya kumkabidhi Magu chama watendaji wake wanavyoendelea kutumbuliwa na Magu ni vitu vyenye kutesa sana na inahitajika moyo wa kiwendawazimu mno kuwa kuvumilia bila kuathirika kiafya
Uko mzima upstairs? EPA, ESCROW inawaaffect BAVICHA pekee? JPM hakukosea kusema wazee wametufikisha hapa, vijana mmebaki kuwa vi.laza tu hata hamuwezi kufikiri tena
lowasa has a unique and peculiar personality and am sure Magu secretly admire him ila basi tu hamna jins ngoja tuone kama atapewa uwenyekiti.
NI KUBAYA
hata akikutana nae njiani hawezi kumsalimiaUnapigania kumtetea mtu hata asiyekujua wala kukuthamini, utakuwa na matatizo ya akili siyo bure, fisadi Lowasa hajui hata kama unaishi Dunia hii, kwa nini usijali familia yako zaidi?
yaani umelenga palipo,,,hiyo ni shida sana kwa Africa,,,ona sudan leo wanaua raia maskini walioteseka kwa njaa kisa madaraka...mungu awape ahueni ya maisha,Labda ana uchungu wa kuachia madaraka, madaraka matamu ndugu yangu
Unge-coment majibu ya maelezo ya mtoa mada. Maswali yako haya ungeanzisha mjadala(mada).Hivi Tz ingekuwaje saa hizi kama Edo asingekatwa ccm na nani angekuwa mpinzani wake toka ukawa,je angeweza kushinda urais kupitia ccm?