Kikwete kuhutubia mkutano wa hadhara Mwanza

Kikwete kuhutubia mkutano wa hadhara Mwanza

safi sana jk kaja mwanza kutufungulia mitambo ya umeme ya megawati 60 nyakato sasa hatuna tena mgao mwanza. unatutosheleza mwanza yote na musoma pia. hongera jk

hongera kwa lipi sasa..
 
ambulance ipo? mwaza wachawi sana wasije mbinua tu na hivi sheikh yahaya hatunaye..
 
ambulance ipo? mwaza wachawi sana wasije mbinua tu na hivi sheikh yahaya hatunaye..
 
Mada ni ipi? Au ndo hotuba ya mwisho wa mwezi?
 
Sijawahi ona faida ya ziara za mk...re, zaidi labda matengenezo ya barabara kwa kukwangua na kuongeza vumbi anakopita.
 
Tubadilike jamani kwani kuna ubaya gani kutoa usafiri kwa wananchi wanaotaka kumsikiliza kiongozi wao ?
 
Chadema wakisikia jk mavi debe wanamgwaya kama simba slaa halali anamwaza jk tu.

Mbona JK aliwahi kusema "Hakika wapinzani (Chadema) wanatunyima usingizi" we fisadi mdogo huitaji Elimu ya chuo kikuu kujua nani anamnyima usingizi mwenzake.
 
Najivunia Rais wangu Kikwete..

Unakila sababu ya kujivunia kwa Kikwete
1.Ni baba yako
2.bila yeye wachina wangekunyonga china ulipokamatwa na sembe.
3. Nikusahihishe kidogo Kikwete siyo Rais wako tu pia kipenzi cha mafisadi.
 
ha ha ha ha mwanza amepata nguvu ya kwenda mwanza jamani? atawaeleza nn mwanza jamani akitoka hapo aende na arusha
 
Back
Top Bottom