Kikwete kuhutubia mkutano wa hadhara Mwanza

Kikwete kuhutubia mkutano wa hadhara Mwanza

Idimulwa

Platinum Member
Joined
May 27, 2011
Posts
6,226
Reaction score
5,339
Nikesho katika uwanja wa Furahisha kuanzia saa kumi jioni...usafiri utakuwepo.Source:Gari la matangazo.
 
Ha ha haaaa! Usafiri utakuwepo. Duh kazi kweli
 
safi sana jk kaja mwanza kutufungulia mitambo ya umeme ya megawati 60 nyakato sasa hatuna tena mgao mwanza. unatutosheleza mwanza yote na musoma pia. hongera jk
 
Watasombwa watu toka magu,kwimba, misungwi na geita... Wakati anautubia mwanza mjini, ngoja tuone kesho magari ya king msukuma yatakula trip balah.
 
mi niko geita kituo cha kupandia basi kitakuwa wapi?
na je chakula kitakuwepo?
Mleta mada nipe jibu tujiandae
 
Mkuu Marire kwa Geita jongea ofsi za ccm kunako saa mbili asubuhi..King Musukuma zitakuwepo..ubwabwa usikonde
 
Watasombwa watu toka magu,kwimba, misungwi na geita... Wakati anautubia mwanza mjini, ngoja tuone kesho magari ya king msukuma yatakula trip balah.

Jamaa mmoja hapo juu anasema tatizo ni usafiri wa kurudishwa. Itakura kwao.
 
...kwa wale ambao hawajala pilau na nyama siku mingi,sogea viwanja vya furahisha kesho..."ANGALIZO" tafadhali njoo na pilipili na ndizi,ukiweza kuja na kachumbali sio mbaya pia...
 
Usafiri wa nini tena? Kwanini CCM na viongozi wetu wa serikali hatujiamini kabisa?
 
Namuomba azungumze kama Rais na sio mipasho na kuzodoana!!
 
Chadema wakisikia jk mavi debe wanamgwaya kama simba slaa halali anamwaza jk tu.
 
Najivunia Rais wangu Kikwete..
 
Usafiri wa nini tena? Kwanini CCM na viongozi wetu wa serikali hatujiamini kabisa?
Hakuna ubaya wowote kuwapa usafiri wapenzi wa Kikwete.

Hata Obama alikuwa anawakusanya mashabiki wake kwenye mabasi kwenda kumpigia kura.

Hongera JK kipenzi cha Watanzania.
 
Back
Top Bottom