Kikwete katika POZI matata!!!!!! Hope kulabata za aina hii atapunguza this time......


L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
75815_451584968842_544718842_5500438_7110839_n.jpg


Akiwa na Boyz2meeeeeen.........awamu ya kwanza ya uraisi hivi, ya pili si ndo itakuwa ishu??
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Kumbe Kikwete anafaa kila nyanja, he is Photogenic kwa kweli.....:teeth:
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
ni mhandsome sana,kila picha anapendeza.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
Dah wanajamii mko informed! Siwawezi! Inaonekana Mh ndo aliye omba kupiga nao picha lol
 
V

vickitah

Senior Member
Joined
Jun 18, 2010
Messages
152
Likes
0
Points
33
V

vickitah

Senior Member
Joined Jun 18, 2010
152 0 33
Hapa kweli rahis tunaye.. nahis mafanikio kwake ni kuomba misaada!! Apo hachelewi kuwaomba hata Mic' ije isaidie kukuza muziki nchini.. teh teh
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Pengine alikuwa kwenye fund raising ya watoto YATIMA Tanzania..................:teeth:
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
ni mhandsome sana,kila picha anapendeza.
wananwake wao ni kuangalia u'handsome' kweli masuala ya usawa yanawadumaza, badala ya kuangalia ANACHOFANYA huyo HANDSOME wako hapo akiwa rais wa nchi.kweli bado tunakazi
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
Pengine alikuwa kwenye fund raising ya watoto YATIMA Tanzania..................:teeth:
hapo nadhani tuseme alikuwa kwenye fund raising ya familia yake
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
606
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 606 280
Naona KICHOGO cha Michuzi kikivinjari (kushoto)...
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Halafu anachekelea kama zuzu!!!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
This is the President, he fits anywhere, Slaa angefit hapo? Thubutu!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Huitaji miwani yenye lens kali kujua kuwa hiyo picha ni typical PHOTOSHOP
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
This is the President, he fits anywhere, Slaa angefit hapo? Thubutu!
what a rubbish post of the week

German like outputs, British like person to bring back the economy, but bongo, it the face that counts

Kweli nchi nzima ni Mario
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Huitaji miwani yenye lens kali kujua kuwa hiyo picha ni typical PHOTOSHOP
That is not photoshop... alipiga alivyokwenda america na kuwaalika waje bongo dude... whats up?
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Halafu anachekelea kama zuzu!!!!
Hii ni kali teh teh​
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Huitaji miwani yenye lens kali kujua kuwa hiyo picha ni typical PHOTOSHOP
Hapana, haikuwa photoshop. Nilikuwepo mjini Washington kwenye tamasha la maandalizi ya Sullivan summit.
 

Forum statistics

Threads 1,238,816
Members 476,185
Posts 29,331,796