Kikwete, Dr. Bilal na Pinda walikuwa wote Msoga leo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, Dr. Bilal na Pinda walikuwa wote Msoga leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Mar 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Leo wasaka nyoka tumekaa kwenye foleni kwa lisaa limoja ...hadi muda sio mrefu ..ndio wakuu wanapita hapa wote watatu wanatokea Msoga ....msafara wa magari kama 100 ..ukiwa na viongozi wote wakuu wa nchi,inaelezwa wanatokea nyumbani kwa muhashimiwa rais Msoga....ambako walikuwa huko toka majira ya saa 5 asubuhi kwa ajili ya mlo wa mchana na kikao kifupi..
    Kama inavyooeleweka muhashimiwa huwa anakaa Msoga kuanzia ijumaa hadi jumatatu mchana kama akiwa nchini....ni dhahiri leo ameamua kuwaalika wakuu apate nao msosi .
    Ndio tunajisogeza taratibu toka kwenye foleni ndefu ,nadhani tunaokaa kibaha leo nyumbani ni saa sita usiku kuingia..do...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    poleni saana
    sasa nani alikuwa in charge ikulu?au waliendesha nchi kwa simu from msoga?
    hii nchi ni full comedy......
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Bagamoyo, mzee wa Sumbawanga na mzee wa Pemba ndani ya Msoga! Kaaaazi kwel kwel!
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,974
    Likes Received: 2,255
    Trophy Points: 280
    Nilkutana na msafara mitaa ya Mwenge majira ya saa 8 kumbe ni hawa wahuni wanatusumbua na kutuweka mafoleni kwa mambo yao ya kifara.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hahahaahaha!! Ukiunganisha hapo, utapata kitu cha hatari, nadhani umenielewa!!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani akiwa kwenye safari zake za utalii ughaibuni nani anakuwa in charge?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    safari husafiri peke yake
    sio wote watatu
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    In charge wa nini? wewe unafikiri nchi inaendeshwa! kwani ni gari hilo?
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    tehe tehe wahuni,a like it
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Mganga wa JK ....kamuagiza ili mambo ya nchi yatulie awapeleke na wasaidizi wake wakuu..watambike wote....nchi inaendeshwa kwa ndumba Nikki...sasa tambiko la kikwere,sumbawanga na Pemba ....nadhani mipete watakayopewa hapo wakitupungia tu Tunajeuka vipofu.....

    Ikishindikana hiloo itabidi APELEke bunge lote watambikiwe na kula yamini ....
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    PolEni watakua walienda kwenye mikakati ya............................
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna siku ikulu itakua inaishi bundi tuuu!
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,651
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    sasa hawa jamaa wakipata ajali kwa mpigo nchi cjui ataongoza nani?? Au mama wa mjengon??
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Yule standard seven leaver mwalimu wa UPE ...darasa la kwanza na la pili...somo la kusoma,kuandika na kuhesabu.....

    Anaandaliwa degree ya kununua ya Phd marekani
     
  15. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majungu utayajua tu
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,676
    Likes Received: 3,562
    Trophy Points: 280
    Yaani foleni ilizidi sana maana serikali yote ilikuwa nje mkoa kula weekend au ilikuwa wanapanga baraza jipya??kazi ipo ngoma zinagoma tu kila wafanyalo
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,268
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Walienda kwa helicopter? Mbona wale FFU wanakoma. Viuno vyao na speed ile wakiwa wamesimama si vitafyatuka! toka msoga hadi dar!
     
  18. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Poleni sana na uchovu wa kazi ukijumlisha nakuwekwa kwenye foleni...ndo maana mie huwa naapa nikiotea gap lakwenda kupiga mishemishe nje ya hii Nchi haki ya nani sirudi mambo kama haya huwa yananikera sana.
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280

    Searching.......connecting..the dots....baraza jipyaa???.....yeah....ikulu viadam"vinasa sauti"....vingi ...lingevuja....!!!...yap Msoga safi...kwa vikao vya Siri....
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwanza apeleke cabinet yote halafu kamati kuu ya ccm kisha NEC. bunge kuna wenye itikadi mbalimbali.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...