Kikwete apewa report ya kura za Slaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apewa report ya kura za Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hutaki Unaacha, Sep 19, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Hutaki Unaacha

    Hutaki Unaacha Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari zilizopatikana ndani ya kikao cha siri kati ya vigogo waandamizi wa usalama wa taifa,Kikwete na Kinana wiki iliyopita zimedokeza kwamba JK amepokea report inayoonyesha kura za Dk Slaa atakazopata october 31 2010.

    Mpashaji wa habari amebainisha ya kwamba baada ya JK kupewa tathimini hiyo hakuamini alichoambiwa, zaidi aliongea kwa kiingereza maneno mawili '' Is it?''.

    Hii ni taarifa fupi iliyotolewa wiki tatu zilizopita ikulu jijini dar es salaam ikiwa ni mpango wa usalama wa taifa kukamilisha awamu ya kwanza ya utafiti wao kwa baadhi ya mikoa ya kanda ya ziwa, kati, pwani na kaskazini. Machache yameibwa kwenye taarifa hiyo:

    Mara: Dr Slaa 59.7%
    Mwanza:Dr Slaa 58.3%
    Kigoma:Dr Slaa 52.7%
    Singida: Dr slaa 34.7%
    Shinyanga: Dr Slaa 43.2%
    Kilimanjaro: Dr Slaa 51.7%
    Arusha: Dr Slaa 47.1%
    Manyara: Dr Slaa 53.8%
    Tanga:Dr Slaa 46.2%
    Dar es Salaam: Dr Slaa 66.4%
    Geita: Dr Slaa: 62.7%
    Kagera: Dr Slaa 48.2%
    Dodoma: Dr slaa 42.4%
    Tabora: Dr Slaa 57.6%
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante sana. Ngoja nipumue kwanza, nianze nayo mning'inio ukishanitoka
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No u must be jokin' we re not here 2 trail anybody
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kama ni ya kweli, basi inatia moyo. Ina maana kwamba zinazobaki anagawana na wengine wote? Any way hata kama unadanganya, sometimes maneno huumba. Let's believe it will happen.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Taarifa hizi nilizisikia, sikujua zishaanza kusambaa... Inabidi kuanza kutafuta ukweli wake. Inasemekana Slaa ameanza kukubalika vijijini sana, nini kinasababisha?
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,094
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmmmh kule kwenye jokes and gossips hakujajaaa bado

    mnakaribishwa
     
  7. m

    muheza2007 Senior Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Endelea kuota!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hutaki unaacha!
     
  9. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kutudanganya, unatuambia usalama wa taifa ili tuamini. Tupe ushahidi bwana hatutaki kuongelea vitu hewa.
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good news indeed,
    Dar imenishangaza, kumbe sasa inaelekea wanaelewa vizuri tu kwamba huu ni muda wa mabadiliko!
     
  11. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hutaki unaacha. hata wewe fanya sampling hapo ulipo then calculate percentage ya slaa supporters versus jk and others uone
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni vema ukapuuza kuliko kuongeza haya. Najua ni taarifa toka kwa member mpya (tena 1st post) na watu mnaweza kuidharau. Taarifa nyingine hupuuzwa lakini sometimes jaribuni kuzitafiti. Unajua sababu ya JK kuondolewa likizo katika kampeni hizi?
     
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulishasikia habari za UWT zinatolewa ushahidi kama huamini unaacha kuamini simple.
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    I can't wait for this observation to be true
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani wananchi sasa wameanza kufumbuka macho! Wameanza kujua hali halisi ya masiha ya mtanzania kuanzia tupate uhuru mpaka leo hii hapa tulipo! Tunataka mabadiliko kwakweli!
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    huu sasa ni utani! kama vipi chapa lapa tu...mbona kuna topic zingine nyingi tu za kuchangia?
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si kila wakati ni wa matani kama thread zako nyingi zilivyo jifunze sometimes kuchangia ukiwa objective, hata kama unapinga au una support jambo do it seriously and not like you always do.
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Dah, huyu jamaa amekuja kutupa hii 'habari tu'...hapa kuna kitu ngoja tukisikilizie kwanza! Siyo bure....mwenye data zaidi please...mboga ipo mezani....mwageni ugali sasa! Kazi kwenu!
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Asante kamanda kwa kuvunja ukimya!
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    And the average is 51.76429 '' Is it?''.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...