Kikwete ana kipi special hadi asingiziwe?


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Salva Rweyemamu msemaji wa lkulu amepinga vikali kuwa raisi wetu hakupokea hongo ya suti.
Je wikileaks wana ugomvi gani na kikwete hadi wamsingizie? Au kuna mkono wa Chadema kwenye hii KASHFA YA RAISI?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,414
Likes
38,596
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,414 38,596 280
Chadema tena? Du, hii kali
 
N

ngokowalwa

Senior Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
155
Likes
1
Points
35
N

ngokowalwa

Senior Member
Joined Jul 22, 2011
155 1 35
Salva Rweyemamu msemaji wa lkulu amepinga vikali kuwa raisi wetu hakupokea hongo ya suti.
Je wikileaks wana ugomvi gani na kikwete hadi wamsingizie? Au kuna mkono wa Chadema kwenye hii KASHFA YA RAISI?
Nadhani Mhe. Salva badala ya kuhangaika na propaganda angetoa kusudio la siku saba mmiliki wa Wikileaks achapiche tamko la kuomba radhi la sivyo atafikishwa mahakamani kwa kuchafua kilicho kisafi , zaidi ya hapo tutajua ni juhudi za kufua kwa maji taka huku unatarajia kung'arisha
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Ndo namsikiliza hapa kwenye media,,,,,,,ushuzi mtupu,,,,
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Nadhani Mhe. Salva badala ya kuhangaika na propaganda angetoa kusudio la siku saba mmiliki wa Wikileaks achapiche tamko la kuomba radhi la sivyo atafikishwa mahakamani kwa kuchafua kilicho kisafi , zaidi ya hapo tutajua ni juhudi za kufua kwa maji taka huku unatarajia kung'arisha
Kwani Wikileaks ndio walioandika hayo? nadhani watu wengi hawajaelewa nini maana ya weakleaks. Hizo ni "Classified diplomatic communication cables" kutoka ubalozi wa Marekani kwenda Idara ya Mambo ya Nje ya Marekani. Kwa hiyo walioandika siyo weakleaks bali ni maafisa wa US embassy. Walichofanya Wikileaks ni kuvujisha mawasiliano ambayo ni siri hayakupaswa kujulikana kwa watu walio nje ya mfumo wa intelijensia ya marekani.

Kama ni uongpo mwongo ni US Embassy na sio Wikileaks.
 
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
718
Likes
30
Points
45
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
718 30 45
Jamani,

Ni kweli walimhadaa kwa suti akatoa ardhi (Na sasa Mahakama ya Rufaa). Mwarabu wa Kempiski kidume bana.

Eti wanajitetea kuwa Marekani wameanza chokochoko za kutaka kuing'oa serikali ya Tanzanania kama ilivokuwa Libya. Ole wenu tutakapoamka dhidi yenu mnaotuibia, hakuna wa kutuzuia.

Fait Accompli.
 
T

Testimony

Senior Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
112
Likes
1
Points
0
T

Testimony

Senior Member
Joined Aug 3, 2011
112 1 0
nadhani hatua sahihi ingekuwa kumwita balozi wa marekani pale mambo ya nje na kumuuliza kama hicho kilichoandikwa na weakleaks ni kweli ni mawasiliano yao wamarekani na si weakleaks. manake wao ndo waliomdharirisha mh 'raisi' (feki - mchakachuaji) kwa mawasiliano yao yaliyonaswa na weakleaks na kuvujishwa hadharani! vinginevyo kama alivyosema mdau mmoja hapo, ni kusafisha nguo kwa maji taka!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Weakleaks wanavujisha taarifa za kiintelijensia za Ubalozi wa Marekani na kuutoa. Serikali ilitakiwa iwabane hawa Weakleaks wathibitishe kama kweli hizo taarifa wamezitoa Katika mawasiliano ya Us Embasy na kama ni kweli Us Embasy ilitakiwa wabanwe wathibitishe wakishindwa tuwafukuze wafunge ubalozi wao hapa kwetu maana watakuwa hawatutakii mema. Kwakutokuwabana inaonyesha haya yote ni ya kweli
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,414
Likes
38,596
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,414 38,596 280
Lakini kwa nini US Embassy umsingizie Kikwete? Kikwete akiri madhambi yake, atuombe radhi kisha ajiuzulu. Ameliaibisha taifa
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
JK na ikulu yake waibane USA embassy?Mimi nakufa..Anavyopenda kwenda huko kula bata...Nakwambia hawazi kusema chochote wala hata barua hataandika kwa huo Ubalozi wa USA.Akileta longolongo no Visa to USA...kwisha kazi.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Mada yako ni nzuri ila unaipotosha kwa kuingiza ChADEMA, kumbuka wikileaks huyohuyo amesema kuwa slaa hakushinda- ni mkono wa ccm ama?!
Salva Rweyemamu msemaji wa lkulu amepinga vikali kuwa raisi wetu hakupokea hongo ya suti.<br />
Je wikileaks wana ugomvi gani na kikwete hadi wamsingizie? Au kuna mkono wa Chadema kwenye hii KASHFA YA RAISI?
<br />
<br />
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Duuh ! natamani niijue hizo suti.....itabidi nipitie picha za zamani za JK kwani najua hatozivaa tena. Kama rais anapitisha bakuli kuomba misaada si ajabu kupewa suti pia kama msaada....ila kulipa fadhila kwa muarabu ni ghali na kunawagharimu watanzania.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,414
Likes
38,596
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,414 38,596 280
Tunauza nchi kwa suti za kuvaa raisi, hii ni aibu ya karne
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Nilichokipenda zaidi ni kuwa anatmia vyumba vya kempinsk kwa mambo yake ya siri marakwa mara na haorodheshwi kwenye orodha ya wageni. Kwangu mimi ni more shamefull kwa kiongozi wanchi kusaidia taasis kukwepa kodi. Kama salva angekuwa na hekima angejibu hoja moja baada ya nyingine na siyo kukurupuka na kumtaka mmilikiwa hotel kuthibitisha. Salva atuambie: JK si mteja wa hotel?!, hakusafiri safari ya hisani na kununua suti?, hakupokea mchango wa uchaguzi?. Na pia Salva ajifunze protocol ya kuhoji mambo: nani aulizwe/ ajibu juu ya hili- mmiliki wa hotel?!, boss wa hotel?!, weekleaks?! Au ubalozi wa marekani?!.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
Duh ebwana ndio, huyo ndo jk na ikulu yake. Kila siku midundiko!
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
salva rweyemamu msemaji wa lkulu amepinga vikali kuwa raisi wetu hakupokea hongo ya suti.
Je wikileaks wana ugomvi gani na kikwete hadi wamsingizie? Au kuna mkono wa chadema kwenye hii kashfa ya raisi?
weakleaks i nani kwani humu ulimwenguni..nani kawapa mamlka wakiongea kila kitu tuwaamini?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Weakleaks wanavujisha taarifa za kiintelijensia za Ubalozi wa Marekani na kuutoa. Serikali ilitakiwa iwabane hawa Weakleaks wathibitishe kama kweli hizo taarifa wamezitoa Katika mawasiliano ya Us Embasy na kama ni kweli Us Embasy ilitakiwa wabanwe wathibitishe wakishindwa tuwafukuze wafunge ubalozi wao hapa kwetu maana watakuwa hawatutakii mema. Kwakutokuwabana inaonyesha haya yote ni ya kweli
<br />
<br />
mna ubavu wa kuwafukuza wa marekani nyie,au unaongea 2,infact ha2wez vunja uhusiano we2 na Us eti kisa mpuuzi mmoja{jk}kachafuliwa.
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Jk anaona aibu sana, anajua wakubwa zake huko US wanajua ni mwepesi, hata suti anahongeka.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Anaitwa JK a.k.a OMBAOMBA
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796