Kikwete aahidi meli mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aahidi meli mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bramo, Sep 1, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,227
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    Wakuu huyu Mzee sasa anelekea kubaya,MELI MBEYA,zitakuwa zinapita wapi sasa!!!!
    Naskia wananchi wakashangilia CHADEMA OYEEEEEE.
    Wakazi wa Mbeya mtujuze jamani
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,012
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...
    In politics unaweza hata ahidi daraja pasipokuwa na mto.......
    Politics is for loosers
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unasema huko mbeya wakati alianza kuhaidi kivuko kikubwa wilaya ya dodoma mjini eneo la kilimani baada ya kupitishwa kura za maoni?
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,929
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    ZIWA NYASA LiNAFIKA KYELA....NA KYELA IPO MBEYA...CHADEMA BWANA HATA JIOGRAFIA YA DARASA LA TATU....?msaada zaidi...?
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo anataka kuleta meli ipeleke watu malawi?
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Next thing ataahidi Haloween Candies:becky:
     
  8. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 784
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umekuona Malawai tuuuu, na Ruvuma? au hujui Mbamba Bay iko wapi?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Inawezekana watu wake walimwakikishia kuwa Mbeya kuna bahari na yeye akaamini bila kufikiria.
    kumbe walimpotosha kama kawaida.
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HUwa anaeleza atakavyovopata alivyoahudi?
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atakuwa amedanganywa tena na wasaidizi wake. Inawezekana walimwambia wananchi wa mbeya wanapata taabu sana wakitaka kwenda Sumbawanga maana barabara ni mbovu na mkuu akaona kama barabara ni mbaya basi atawaletea meli. Hahahahaaaa, kwani amepona ule ugonjwa??? Wenye kale kaugonjwa huwa wanaongea lolote. Dont take him serious
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    heeee hii kali,labda ziwa nyasa pale si imepakana na mbeya?hahaha
    wanainchi wakashangilia "chadema oyeee?" hahaha
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,585
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Naona wanachama wengi humu hatujui Jiografia, Mbeya kuna ziwa Nyasa ambalo linaambaa kutokea Kyela hadi Ruvuma na upande mwingine linapakana na nchi za Malawi na Msumbiji. kwa hiyo kama kaahidi meli ni kwa sababu hiyo maana alitoa ahadi hiyo akiwa mjini Kyela.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    hata km kyela kuna ziwa nyasa lakini jamani.....unatoa ahadi ukiwa mbalizi badala ya kuwadanganya walioko kyela?...........
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Sasa ni watu wangapi wanaosafiri kati ya Mbamba Bay na Itungi Port mpaka ihitajike meli?.........
     
  16. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,585
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    No, Alikuwa kyela not Mbalizi maana aliahidi wakati wa kuhitimisha awamu ya kwanza ya kampeni zake akiwa Kyela.
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bado kidogo ataahidi atawapelekea bahari Mbeya ili waitumie kupandia meli.
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Iwe kyela au Mbalizi Mbeya wanahitaji kukamilishiwa uwanja wa ndege hiyo meli itasaidia nini na wapi? Washauri wana mmiss lead na yeye uvivu wa kupitia kabla ya jukwaa, ana soma kama yalivyo, labda anatumia muda mwingi kujitibu!? Afya zake!
     
  19. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    yeleuwiiii twafilii banyambala!!
     
  20. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,833
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Kwa nini atolee hiyo ahadi Mbeya badala ya Kyela. Mbeya vilevile ni wilaya kama ilivyo Kyela. Kama unasema kwa kuwa Kyela ipo Mbeya, then kwa nini hiyo ahadi asiitolee Bukoba wakati anaahidi kununua Meli ziwa Victoria, kwa kuwa Bukoba iko Tanzania kama ilivyo Mbeya na Kyela.
     
Loading...