Kikosi cha Mabushi stars cha enzi zile

Kikosi cha Mabushi stars cha enzi zile

Mie nilikuwa napenda vile vimaeno vyao(matusi) utackia mh huyu jamaa naogopa kumkaba ananuka ka beberu [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Bongo
Tabasamu
Sani haya majarida yarudi tu jamani
 
Aisee!! Namuona mjomba Kobelo, Meko, Komredi kipepe, Madenge, Chepe nk, hawa jamaa walikuwa noma sana, nakumbuka yale mazoezi yao ya kuchanwa na wembe na kupita kwenye mto wenye mamba wakali, loh!![emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] zamani raha
Ilikuwa hatari [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
"Namuona pia Kitintale anavaa buti huku Mzee Mayuku anapoza koo na maji"

Mtangazaji SUKUNUNU alikua ni kama Charles hilary au Ahmed jongo kwa kutangaza mpira.
 
Ameshafariki dunia, Sani alihama akawa anafanyia kazi jarida la Bongo.
Amefariki kati ya 1998 au 1999.
Na marehemu John Kaduma ndiye Pimbi mwenyewe, alikuwa ni mfupi sana kwa kimo hivyo akawa maarufu kwa jina la Pimbi.
Na taarifa hii niliisoma kwenye chapisho lenye habari ya kifo chake enzi hizo nikiwa darasa la tatu. Acha tuuu, jamaa alinifanya nipende sana kuchora, na nikawa mchoraji nambari moja shule nzima.
 
Na marehemu John Kaduma ndiye Pimbi mwenyewe, alikuwa ni mfupi sana kwa kimo hivyo akawa maarufu kwa jina la Pimbi.
Na taarifa hii niliisoma kwenye chapisho lenye habari ya kifo chake enzi hizo nikiwa darasa la tatu. Acha tuuu, jamaa alinifanya nipende sana kuchora, na nikawa mchoraji nambari moja shule nzima.
Mkuu vipi kuhusu yule mchoraji maarufu wa jarida la Sani Ibra radi washokera nae yuko wapi? Pia alikuwepo mwanzilishi wa hizo katuni za sani Phillip ndunguru,huyu nilipata kusikia kua alifariki tangu mwaka 1986 R.I.P
 
jamani yale mazoezi ta Bush stars nani anakumbuka? walikuwa wanajifua haswa
Kuna zoezi moja la kuboresha chenga uwanjani. Bush Stars waliwekwa kwenye bwawa, kocha akamwaga gunia la nyoka!!! Kazi kwako kuwakwepa[emoji13] [emoji13]

Sasa mkitoka humo siku ya mechi, mpaka watazamaji wanapigwa chenga[emoji23] [emoji23]
 
Yaani zama zile bora zingerudi tu kila kitu safi, upande wa maswimbwi unakutana na zena na betina
 
Kuna zoezi moja la kuboresha chenga uwanjani. Bush Stars waliwekwa kwenye bwawa, kocha akamwaga gunia la nyoka!!! Kazi kwako kuwakwepa[emoji13] [emoji13]

Sasa mkitoka humo siku ya mechi, mpaka watazamaji wanapigwa chenga[emoji23] [emoji23]
[emoji15]
 
Kuna zoezi moja la kuboresha chenga uwanjani. Bush Stars waliwekwa kwenye bwawa, kocha akamwaga gunia la nyoka!!! Kazi kwako kuwakwepa[emoji13] [emoji13]

Sasa mkitoka humo siku ya mechi, mpaka watazamaji wanapigwa chenga[emoji23] [emoji23]
Hahahahah nimefrah sana wakuu, tangia nafungua huu Uzi nilkua natabasam, nimekumbuka mbali. Shukran sana kwa alieleta huu Uzi,
Ila pia Kuna jamaa ameongelea kuhusu animation yahii k2, nimekuelewa sana acha tuone namna halafu nitaleta mrejesho juu yahili najua itauzika.
 
Hahahahah nimefrah sana wakuu, tangia nafungua huu Uzi nilkua natabasam, nimekumbuka mbali. Shukran sana kwa alieleta huu Uzi,
Ila pia Kuna jamaa ameongelea kuhusu animation yahii k2, nimekuelewa sana acha tuone namna halafu nitaleta mrejesho juu yahili najua itauzika.
Pamoja Mkuu.
 
Screenshot_2017-03-27-09-05-07.jpg
 
Mkuu nakumbuka gazeti la Busara ndio lilikua mpinzani wa Sani enzi hizo.
Baadae gazeti la Ambha ndio walikuwa wapinzani wakuu. Nakumbuka sana hilo gazeti na ile hadithi ya love story tanganyika and zanzibar. Na pia utenzi murua ukiitwa ushauri wa mwendawazimu.
 
Back
Top Bottom