Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,749
- 112,926
Nimechemka mkuu.....[emoji2] [emoji2] [emoji2]Dr Love na Lord Lofa ni team ya ma-born town.
Nimechemka mkuu.....[emoji2] [emoji2] [emoji2]Dr Love na Lord Lofa ni team ya ma-born town.
Yule mpaka kesho katumia kila mbinu hela mpaka kwa waganga kafika lakini holah!!hivi pimbi na harakati zake alishawah kugonga
Asante kwa kunijuza Mkuu.Clever King. Muanzilishi wa uchoraji hii ni katuni ni marehemu Philip Ndunguru. Hawa kina John walikuja baadae
Mkuu hao walikuwa bontownSijamuona ndumilakuwili (mwizi na tapele maarufu). Sijamuona Mzee kifimbo cheza (Mzee Wa kurekebisha lugha mbovu za kitaa). Sijamuona Doctor Love (kipenzi cha wadada Wa sani)...[emoji13] [emoji13]
usiombe upate gazeti la Sani wa kwanza, watu napangana kuomba akimaliza Ally ni mimi, akitoka John ni mimi.Ila tulikuwa ni wajinga sana,vitu vya kufikirika lakini tulikuwa tunafutilia kama kweli vile,,daaah zamani raha sana[emoji23] [emoji23]
Zamani nilipokua mdogo eti nilikua nafikiri kua Madenge ni dogo flani anayeishi Dar 😀😀Ila tulikuwa ni wajinga sana,vitu vya kufikirika lakini tulikuwa tunafutilia kama kweli vile,,daaah zamani raha sana[emoji23] [emoji23]
Halafu mwenye gazeti kwambwembwe analiandika jarida jina lake kwenye front page kwa kalamu ya Biki ili watu wajue kua yeye ndio mmiliki "aliyenunua" lile jarida,Daah! kitambo sana.usiombe upate gazeti la Sani wa kwanza, watu napangana kuomba akimaliza Ally ni mimi, akitoka John ni mimi.
Sani, bongo, tabasamu, Daniel, heko, saying nk, watanzania tulikua tunasoma enzi hizo bwana. Asante kwao waliokua wanazalisha hizo gazeti kwa sababu waliweza kutuburudisha, kutuelimisha na kutuliwaza pale tulipokua na stress
Umesahau Mcheshi.Sani, bongo, tabasamu, Daniel, heko, saying nk, watanzania tulikua tunasoma enzi hizo bwana. Asante kwao waliokua wanazalisha hizo gazeti kwa sababu waliweza kutuburudisha, kutuelimisha na kutuliwaza pale tulipokua na stress
Yeah! Main character alikuwa Mzee Busara. Nilikuwa napenda sana pages za Obi, Linda na yule dogo mjanja alikuwa anaitwa nani vile?Mkuu nakumbuka gazeti la Busara ndio lilikua mpinzani wa Sani enzi hizo.
Zamani kulikua na uzalendo wa hali ya juu,pia watu walipendana,ndio maana unaona kua mnunuzi wa jarida anaweza kua ni mtu mmoja ila wasomaji wakawa wengi,huo ni upendo na ushirikiano uliokuwepo enzi zile.Mtaani kijarida/gazeti moja kinaudumia watu 500 mpaka kichakae
[emoji23] [emoji23] kweli ulikuwa jingaZamani nilipokua mdogo eti nilikua nafikiri kua Madenge ni dogo flani anayeishi Dar 😀😀
Unajua mtandao umepoteza mambo mengi sana. Hivi sasa labda wabadilishe staili wawe wanatumia mitandao.Naona kuna umuhimu wa vijarida hivyo kurudi tena