Kikosi cha Mabushi stars cha enzi zile

Kikosi cha Mabushi stars cha enzi zile

Mimi nilikua napenda yale madongo wanayopeana wakati wa game,

Wale wa vijijini wakiwatuhumu wa mjini kuwa ni warembo na ni walaini kama watoto wa kike, wa mjini wakiwatuhumu wa vijijini kua ni wachafu na ushamba wao.
Bila kusahau mazoezi makali ya Bush Stars,daah!
 
Kuna mechi Kipepe alivutwa jezi (ngozi ya mgongo). Kitu kilivutika kama pila la baiskeli....

Wapi Ndumilakuwi?? Anaiba samani zote za sebuleni anajaza kwenye shati, Tv, kabati, makochi friji n.k
 
Siku moja bushstars walikuwa wanafanya mazoezi ya kukomaza vichwa kocha wa mazoezi alikuwa na kret za kutosha za chupa-empty za bia. Kila mchezaji anapigwa chupa tano kichwani zinapasuka.

Sasa nisikilizie kwenye match townstars wao na njumu zao walikuwa wanapigwa vichwa mtu na mpira.


Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Umkute mapung'o striker anakabwa na bob mikwara hapo unaambiwa mguu wa shingo mguu wa roho apite mtu mpira ubak au vice versa...
Those dayz kuna chalii alikuwa anakuja na hayo magazet sculi mida flan hv ya mchana hamna vipind tunaperuz na kidaadis

Ile mechi ilikuwa na kipigo katikati yaani hadi wanapewa kombe ni wana nundu za kutosha . Kila mchezaji alikuwa na kisasi na mtu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ile mechi ilikuwa na kipigo katikati yaani hadi wanapewa kombe ni wana nundu za kutosha . Kila mchezaji alikuwa na kisasi na mtu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna nyingine unakuta jamaa kaenda mkaba mwenzake anampiga bonge la rafu mpaka unaona vumbi tu na tumiguu tumetokeza kwenye vumbi hewani.
 
Kuna mechi Kipepe alivutwa jezi (ngozi ya mgongo). Kitu kilivutika kama pila la baiskeli....

Wapi Ndumilakuwi?? Anaiba samani zote za sebuleni anajaza kwenye shati, Tv, kabati, makochi friji n.k
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] mwizi wa karne huyoooo
 
Sijamuona ndumilakuwili (mwizi na tapele maarufu). Sijamuona Mzee kifimbo cheza (Mzee Wa kurekebisha lugha mbovu za kitaa). Sijamuona Doctor Love (kipenzi cha wadada Wa sani)...[emoji13] [emoji13]
Hicho kikosi cha bontoun bro
 
Daah hawa watu wa sani sijui nini kiliwafika wakashindwa kuliendeleza ilo jarida asee. Lilikuwa kibutudisho sana enzi zile. Pia kama wangeweza wangeweza kutengeneza animation kwa story zile wangezidi kuuza zaidi.

Hebu jaribu kuimagine unaangalia animation ya dr pimbi au madenge hahahaaaa itakuwa burudani isiyo na kifani.
 
Back
Top Bottom