Papushikashi
JF-Expert Member
- Feb 28, 2016
- 11,587
- 14,371
haaaaaaaaaaaaaaaaa.......eti kiuno kama BASHITEWalikuwa wanatupiana maneno uwanjani, mara " bichwa kama boga la kiangazi, "kiuno kama BASHITE," nk
haaaaaaaaaaaaaaaaa.......eti kiuno kama BASHITEWalikuwa wanatupiana maneno uwanjani, mara " bichwa kama boga la kiangazi, "kiuno kama BASHITE," nk
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yaani maisha ya zamani hayakuwa na stress kabisaKuna mechi aliharibu kipepe baada ya kufunga goli kwa rungu
Ila wakija town wakijanjaluka kidogo inakuwa shida, si mnaona tabu tunayopata hapa town sasa hivi.
Kiwango chako kilikuwa juu sana sema sera zetu hazikuwa rafiki ila kile kikosi chenu wengi mngeenda ng 'ambo siyo ya tabora namaanisha ulaya.Hizo Enzi zetu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hakika wangefika mbali sana.[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hui Hui na hondo hondo usisahau kuwajumuisha hapo nyanda alikuwa madenge hicho kikosi kingeendelezwa wengi wangecheza soka ng'ambo
Mwenye jina kaja[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Hizo Enzi zetu.
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji106] [emoji106]
Nakumbuka kuna moja komredi kipepe alimwambia mchezaji wa born town "MBAVU KAMA MARIMBA"Walikuwa wanatupiana maneno uwanjani, mara " bichwa kama boga la kiangazi, "kiuno kama BASHITE," nk
Stress zikizid unafungua sani tu kila kitu unasahau[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yaani maisha ya zamani hayakuwa na stress kabisa
alicheza madrid bwana ya na bwana ChepeGolden boy Mapungo sijui yupo wapi sasa hivi alikuwa hatari sana alicheza hadi Chelsea
Kiukweli hayo mambo yalikuwa matamu balaa ukienda tm ya bon town unakutana na kina ancle nchumali.Aah namwona team captain KIPEPE jamaa alikuwa anaingia kwenye game akiwa na rungu. Angalia mkononi kwake kuna badge ya captain. Hahhahahah
Mtangazaji sukununu....
Dah kitambo kweli aisee
Mapung'o alikuwa noma! Alishawahi kumpiga kanza hadi refa!! Alikuwa kwenye gazeti la bongoGolden boy Mapungo sijui yupo wapi sasa hivi alikuwa hatari sana alicheza hadi Chelsea
Hao wote uliowataja ni maborn town..Sijamuona ndumilakuwili (mwizi na tapele maarufu). Sijamuona Mzee kifimbo cheza (Mzee Wa kurekebisha lugha mbovu za kitaa). Sijamuona Doctor Love (kipenzi cha wadada Wa sani)...[emoji13] [emoji13]
Kumbuka vizr mkuuMapungo hayupo penye kikosi hicho yeye alikuwa gazeti la bongo.
Cha ajabu hakukuwa na smartfone na maisha bado yalikuwa muruwa...[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yaani maisha ya zamani hayakuwa na stress kabisa