Kikohozi cha Kibonde!!

Kwa kweli haituhusu ndugu kama unapenda kumsaidia embu mtafute,unless kuna taarifa unaitafuta kwa njia ya hii thread,
 
Eti mwaka wa tatu!leo kwake kesho kwako.HUKUJIUMBA
 
Topic closed,,mi nimejitolea kumpa tiba nyie mnanitafsiri visivyo.

Mi nimeinywe sana hiyo dawa saivi nibanji tena.
 
Yaani mwaka wa tatu unafungulia Clouds FM? Mimi nilishaacha zamani, ila akianza kukohoa niPM nifungulie leo!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…