Kikao cha Siri Ridhwani na Membe Uwanja wa Ndege

Kikao cha Siri Ridhwani na Membe Uwanja wa Ndege

MVUA GAMBA

Senior Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
102
Reaction score
63
Wana Jf
Leo majira ya saa Tisa mpaka saa kumi jioni Mh Bernad Membe alikutana na Prince walifanya kikao cha Siri kwa zaidi ya saa moja na baada ya kikao chao hicho Membe alisikika akimpigia sim Bwana Mukama na kumuambia Tayari ameongea na Mpiganaji na atamueleza mzee kwahiyo asiwe na Shaka aongee na wanahabari asipate Shaka

Jukumu la kumuelewesha mzee ni la dogo kwahiyo aongee baada ya hapo dogo alitoka na baadae bosi wa Mambo ya njee alibaki
 
We Unahangaika sana na hawa watu... Membe naona anawanyima kweli usingizi, maana kila siku wewe ni Membe this, Nape that,...

Nahisi na leo usiku utamuota huyo Membe,.... Hahahaa duh!

Ongezeni bidii kwenye maharambee huko... labda itasaidia.
 
Wana Jf
Leo majira ya saa Tisa mpaka saa kumi jioni Mh Bernad Membe alikutana na Prince walifanya kikao cha Siri kwa zaidi ya saa moja na baada ya kikao chao hicho Membe alisikika akimpigia sim Bwana Mukama na kumuambia Tayari ameongea na Mpiganaji na atamueleza mzee kwahiyo asiwe na Shaka aongee na wanahabari asipate Shaka

Jukumu la kumuelewesha mzee ni la dogo kwahiyo aongee baada ya hapo dogo alitoka na baadae bosi wa Mambo ya njee alibakIi

tafadhali sana wewe simbilisi.............. hatuna prince wa king wala queen wal vitu vya namna hiyo usituvunjie heshima watanzania
 
Mmmmmmh! Mkuu kikao kilikuwa na wajumbe wangapi? Maana kama walikuwa wawili tu isingewezekana haya mambo yajulikane, kweli prince yupo juu, aisee.
 
Ulishawaona Watoto wa Nyerere wakilambana na Mawaziri wa baba yao?

Sasa huyu anajifanya kuwaiga watoto wa Sadam Hussein, Ghadaffi na Hosni Mubarak?
 
...Seems like Mukama was declaring a war. I wonder if he has an army ready for the fight. I see a guerrilla war ahead.
 
Wana Jf
Leo majira ya saa Tisa mpaka saa kumi jioni Mh Bernad Membe alikutana na Prince walifanya kikao cha Siri kwa zaidi ya saa moja na baada ya kikao chao hicho Membe alisikika akimpigia sim Bwana Mukama na kumuambia Tayari ameongea na Mpiganaji na atamueleza mzee kwahiyo asiwe na Shaka aongee na wanahabari asipate Shaka

Jukumu la kumuelewesha mzee ni la dogo kwahiyo aongee baada ya hapo dogo alitoka na baadae bosi wa Mambo ya njee alibakIi

Membe on the way to 2015
 
Ulishawaona Watoto wa Nyerere wakilambana na Mawaziri wa baba yao?

Sasa huyu anajifanya kuwaiga watoto wa Sadam Hussein, Ghadaffi na Hosni Mubarak?


Jamani, sometimes tukubali Riz1 anastahili uPrince,

tusiwe wasahaulifu, ni juzi tu tumefanya uchaguzi, pamoja na kuwa jk hakushinda!...lakini tumesahau kampeni ilikuwa ya familia baada ya wazee ccm kumsusia?...jk, riz1, na malkia salma walikuwa wanahaha mikoani kupiga kampeni..mmesahau? sasa kwanini asiwe Prince?
 
mwana mfalme anapendelea chakula gani, matoke au machalari?
mfalme gani na wewe swahiba mbona unataka kuniudhi

HATUNA MFALME

WASITULETEE HIZO ATTITUDE
 
Back
Top Bottom