Kikao cha CCM ikulu ya Dodoma muda huu kupitia mapendekezo ya PAC

Kikao cha CCM ikulu ya Dodoma muda huu kupitia mapendekezo ya PAC

Yaani wanafanya team work kwenye jambo kama hili baya ilimradi wahafidhina wasalimike na aibu hela zote izo walizochota kwa kweli ni hatari, Tanzania ni ndoto kupiga hatua za kimaendeleo bado sana tutasubiri sana pengine vitukuu vyetu
 
Wakuu,

Ccm wamekutana kwa dharura muda huu katika ukumbi wa ikulu ya Dodoma,

Agenda kuu ni kupitia ripoti nzima na MAPENDEKEZO ya PAC, Wanataka kupitia mapendekezo ya PAC mapema na kulekezana namna ya kuokoa, pia ripoti waliyogawa kwa wajumbe haina vielelezo kwa ajili ya rejea. Mbali na bank statements ya Rugemarila, imefichwa ya Pap.

Wamewaita wajumbe wote wa CCM waliopo PAC ili watolee ufafanuzi wa mapendekezo hayo.

Wajumbe hao ni:

Zainab vullu, Ali Mohamed kessy, Jabir marombwa, Faida Bakari, Kangi Lugola, Deo filikunjombe,

Katika hatua nyingine Katibu wa bunge Mr Kashilila amegoma kupokea barua ya Mahakama,

Barua hiyo imeletwa kwa ndege ya kukodi,Wakili aliyefungua kesi anatoka kijiji kimoja na Pm, alikuwa Nccr zamani sasa yupo Ccm

Nimependa hapo kwenye Red, itasaidia kuufanya huu muhimili ujitambue maana kwa sasa umeshindwa kuwa muhimili wa watanzania unaojitegemea na badala yake umekuwa muhimili wa akina Lukuvi na wenzake.
 
  • Thanks
Reactions: DSN
Vijana wa bavicha acheni woga!!! Kesho sio mbali, ripoti itasomwa.....
 
Eee Mungu wa yakobo na isaka tenda haki. Sasa chama kinawaitaje pac? kwani pac ni ccm?naje pac inawajibika kwa ccm hafi waitwe na hicho chama? Naje kweli pac zito wamekubali kuingia kwa hicho kikao cha pukoo wa panya? Nani wakunijibia maswali haya. Ee Mungu tuokoe cc watz

nilivyoelewa mimi hao wajumbe wa pac ni wale wa CCM tu,wewe unaonaje ?
 
Wakuu,

Ccm wamekutana kwa dharura muda huu katika ukumbi wa ikulu ya Dodoma,

Agenda kuu ni kupitia ripoti nzima na MAPENDEKEZO ya PAC, Wanataka kupitia mapendekezo ya PAC mapema na kulekezana namna ya kuokoa,

Wataokoa nini na hali ishakuwa mbaya zaidi wanavyofikiria.

pia Ripoti waliyogawa kwa wajumbe haina vielelezo kwa ajili ya rejea. Mbali na bank statements ya Rugemarila, imefichwa ya Pap.

Hiyo Bank statement iliyotolewa ina maana haitakuwa sehemu ya report itakayowasilishwa kesho Bungeni au una maanisha imetolewa kwa muda huu tu kupunguza pressure ya wezi wakubwa waliojificha humo?


Wamewaita wajumbe wote wa CCM waliopo PAC ili watolee ufafanuzi wa mapendekezo hayo.

Wajumbe hao ni:

Zainab vullu, Ali Mohamed kessy, Jabir marombwa, Faida Bakari, Kangi Lugola, Deo filikunjombe,

Zitto yuko wapi, why hao tu?
Katika hatua nyingine Katibu wa bunge Mr Kashilila amegoma kupokea barua ya Mahakama,

Barua hiyo imeletwa kwa ndege ya kukodi,Wakili aliyefungua kesi anatoka kijiji kimoja na Pm, alikuwa Nccr zamani sasa yupo Ccm

Ni nani huyu wakili, kwa jina ni mtanzania kweli huyu?

Plz Yericko Nyerere naomba ufafanuzi wa maswali hayo juu.
 
Last edited by a moderator:
Wakuu,

Ccm wamekutana kwa dharura muda huu katika ukumbi wa ikulu ya Dodoma,

Agenda kuu ni kupitia ripoti nzima na MAPENDEKEZO ya PAC, Wanataka kupitia mapendekezo ya PAC mapema na kulekezana namna ya kuokoa, pia ripoti waliyogawa kwa wajumbe haina vielelezo kwa ajili ya rejea. Mbali na bank statements ya Rugemarila, imefichwa ya Pap.

Wamewaita wajumbe wote wa CCM waliopo PAC ili watolee ufafanuzi wa mapendekezo hayo.

Wajumbe hao ni:

Zainab vullu, Ali Mohamed kessy, Jabir marombwa, Faida Bakari, Kangi Lugola, Deo filikunjombe,

Katika hatua nyingine Katibu wa bunge Mr Kashilila amegoma kupokea barua ya Mahakama,

Barua hiyo imeletwa kwa ndege ya kukodi,Wakili aliyefungua kesi anatoka kijiji kimoja na Pm, alikuwa Nccr zamani sasa yupo Ccm



Hakika wewe Yeriko Ni kiboko nimekuvulia kofia kwa nyepe nyepe tuumetisha mkuu!!!!
 
Last edited by a moderator:
Huyu Mungu unaemlilia alishakwambia'jisaidie na mimi nitakusaidia',ni vizuri ukawa wa kwanza kujiandikisha katika daftari la wakaazi na ukaishawishi jamii inayokuzunguka nayo ikafanya hivyo ili uweze kupata haki ya kuweka Serikali safi madarakani lakini kulia tu bila ya kuchukua hatua ni kazi bure.

Hakuna andiko la namna hiyo po pote kwenye Biblia labda kwenye vitabu vingine. Msaada wetu unatoka juu kwake Mungu aliyeumba mbingu na nchi.
 
Msimamo wa CCM katika sakata hili la Escrow uko wazi kabisa na unafahamika na wengi!!!
 
Nimependa maelezo yako ila hapo mwishoni ndo umekua mnafiki.. huyo wakili aliyeleta hiyo barua na ndege ya kukodi kwanini usiseme zamani alikua Nccr na sasa yuko Chadema(marando)? Jaman mbona unafiki unawazidi mnashindwa kuinena kweli tupu?

Mkuu hio quote ya jisaidie nami nitakusaidia ni ya kitabu gani cha Mungu?
 
Enyi wabunge wa CCM mliochoka kutetea uovu wa watu wachache,nawashauri msitumie nguvu nyingi hapo kikaoni,wawaone tu mu wapole,wasiwachoshe,halafu kesho bungeni muwape surprise ya karne,isiyotegemewa na mtu...but i'm asking myself,am i talking to the right people?
 
Hakuna andiko la namna hiyo po pote kwenye Biblia labda kwenye vitabu vingine. Msaada wetu unatoka juu kwake Mungu aliyeumba mbingu na nchi.


Haya ni maneno ya watu waliokata tamaa /watu dhaifu na waliochoka kufikiri ,yanayoendelea katika nchi hii mambo yalio na uhalisia wewe unaleta mambo ya kiroho wapi na wapi?.Yaani wewe uache kutimiza wajibu wako halafu umtegemee Mungu aje akutimizie wajibu wako?.


Jitahidi kufikiri nje ya vile unavyoambiwa au kuaminishwa na viongozi wa kiimani.
 
Wataokoa nini na hali ishakuwa mbaya zaidi wanavyofikiria.



Hiyo Bank statement iliyotolewa ina maana haitakuwa sehemu ya report itakayowasilishwa kesho Bungeni au una maanisha imetolewa kwa muda huu tu kupunguza pressure ya wezi wakubwa waliojificha humo?



Zitto yuko wapi, why hao tu?
Katika hatua nyingine Katibu wa bunge Mr Kashilila amegoma kupokea barua ya Mahakama,



Ni nani huyu wakili, kwa jina ni mtanzania kweli huyu?

Plz Yericko Nyerere naomba ufafanuzi wa maswali hayo juu.

Hao mawakili walikuwa wanaonesha nyuso za furaha sana. Yamkini na wao walikatiwa kitu kidogo. Kama kweli Kashililah hakupokea hiyo barua kafanya jambo jema sana.
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: DSN
Safari ya Pinda kisiasa inakoma rasmi leo, amehangaika sana, Kaomba asaidiwe na wahisani wa chama na wengine hata simu yake hawapokei,
 
Back
Top Bottom