Kikao cha CCM ikulu ya Dodoma muda huu kupitia mapendekezo ya PAC

Kikao cha CCM ikulu ya Dodoma muda huu kupitia mapendekezo ya PAC

Maelezo tafadhari! Wengine hatujui sheria. Polonium-210 ndo nini?

ni sumu hiyo ukiwekewa unakuwa kama picha hapo chini na baada ya muda unakufa
Screen+Shot+2013-11-06+at+12.41.53+PM.png
 
Hivi kwanini Ccm inatumia nguvu kubwa hivyo kuwa tetea wezi? Kuna siri gani hapo kati kayi? Hivi Mwalimu Nyerere angekuwa hai huu upuuzi ungefanyika kweli? Ccm mbonamnajudhalilisha mbele ya wananchi? Siamini kama mmefikia hapo. Sioni mantiki ya kujadili hili jambo. Kama ni wexi fukuzeni na warudishe hela. Kinyume na hivyo tuaminisheni mnajua mpango wote wa wizi kwa manufaa ya chamachenu. Familia ya panya.

Labda The Big Boss ndo yuko nyuma ya hii kitu.
 
Ooo! Lord tazama jinsi haki inavyokwenda kutendeka kesho wape nguvu wote watakao ifanya haki.
 
Usikubali nawe kununuliwa na ccm hadi ukaacha kutujuza endelea kuufahamisha umma wa tz kupitia njia hii na nyinginezo km ukipata picha na sauti ambatisha kk
 
Wakuu,

Ccm wamekutana kwa dharura muda huu katika ukumbi wa ikulu ya Dodoma,

Agenda kuu ni kupitia ripoti nzima na MAPENDEKEZO ya PAC, Wanataka kupitia mapendekezo ya PAC mapema na kulekezana namna ya kuokoa, pia ripoti waliyogawa kwa wajumbe haina vielelezo kwa ajili ya rejea. Mbali na bank statements ya Rugemarila, imefichwa ya Pap.

Wamewaita wajumbe wote wa CCM waliopo PAC ili watolee ufafanuzi wa mapendekezo hayo.

Wajumbe hao ni:

Zainab vullu, Ali Mohamed kessy, Jabir marombwa, Faida Bakari, Kangi Lugola, Deo filikunjombe,

Katika hatua nyingine Katibu wa bunge Mr Kashilila amegoma kupokea barua ya Mahakama,

Barua hiyo imeletwa kwa ndege ya kukodi,Wakili aliyefungua kesi anatoka kijiji kimoja na Pm, alikuwa Nccr zamani sasa yupo Ccm
Mkuu acha wakeshe....a foolish dog is barking at the flying birds
 
Dah
But why!?
Hizo hela hivi haziwatoshi tu nyie viongozi?
Mbona hamuwafikirii wa Tz jamani
 
Huyu Mungu unaemlilia alishakwambia'jisaidie na mimi nitakusaidia',ni vizuri ukawa wa kwanza kujiandikisha katika daftari la wakaazi na ukaishawishi jamii inayokuzunguka nayo ikafanya hivyo ili uweze kupata haki ya kuweka Serikali safi madarakani lakini kulia tu bila ya kuchukua hatua ni kazi bure.

Mkuu huo mstari wa "jisaidie na mimi nitakusaidia" umeandikwa wapi?
 
Itakua kikao cha mwisho kama ccm moja baada ya hapo ni vipande 3,
 
Nimependa maelezo yako ila hapo mwishoni ndo umekua mnafiki.. huyo wakili aliyeleta hiyo barua na ndege ya kukodi kwanini usiseme zamani alikua Nccr na sasa yuko Chadema(marando)? Jaman mbona unafiki unawazidi mnashindwa kuinena kweli tupu?

Marando ndio anatoka kijiji kimoja na prime minister? ....Acha kukariri
 
Vijana wetu wamekosa mikopo vyuo vikuu,lakini pesa zimeshikwa na watu wachache na tunawaonea aibu.
ndio maana huwa napenda sana sheria za uchina,haya tuyaonayo Tanzania hayawezi tokea uchina na hata kama yakitokea wahusika hawawezi pewa nafasi ya kutembea ktk hii dunia
 
Enzi za chama kimoja tuliaminishwa kuwa CCM ni safi na kulikuwa na hamasa kubwa kwa watoto na vijana kujiunga na chama kupitia chipukizi n.k

Leo hii hicho kitu ni kinyume kabisa, wenye fedha ndio wenye chama na ndio wenye nchi.

Kauli kama ya "CCM ina wenyewe" ni kauli dhahiri zioneshazo kuwa kweli kuna wenyechama na wanachama, na wenyechama ndio hao wanaohaha mafichoni sasa...
 
Back
Top Bottom