Kijiji chote warudisha Kadi za CCM


Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
162
Likes
11
Points
35
Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined Feb 4, 2010
162 11 35
Niko pub hapa Tanga Hotel,kuna hii cable TV ya Tanga inaonyesha wanakijiji(sijui kipi kuna kelele) wameriot wanakadi za CCM wanarudisha baada ya TANROADS kukataa kuwalipa fidia kwenye mradi wa barabara ya TANGA to MOMBASA.
Source. Tanga TV
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Huko ndiyo bado kabisa,
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
sasa tanroads na ccm vinaingilianaje??

warudishe tu
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,632
Likes
2,012
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,632 2,012 280
Waambie tutawanunua 2015 huko watakakokua.Hawatuumizi vichwa miaka 4 ni mingi sana.CCM haifugi wavunja sheria.waache kujenga barabarani.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
10
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 10 135
waambie tvawanunua 2015 huko watakakokua.hawatuumizi vichwa miaka 4 ni mingi sana.ccm haifugi wavunjg sheria.waache kujenga barabarani.
kichwa masaburi wee..!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Nasikia wametishia kujiunga CCM B
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
kura yao ndiyo inawanyanyasa. huo ni mwanzo tu
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Niko pub hapa Tanga Hotel,kuna hii cable TV ya Tanga inaonyesha wanakijiji(sijui kipi kuna kelele) wameriot wanakadi za CCM wanarudisha baada ya TANROADS kukataa kuwalipa fidia kwenye mradi wa barabara ya TANGA to MOMBASA.
Source. Tanga TV
Mkuu usidanganyike na hao wanakijiji. Ingekuwa ni wanakijiji wa mkoa mwingine ningewaelewa, lakini wakazi wenyewe wako Tanga! Hao (Tanga) ni CCM magamba daima hata wakose umeme/maji miaka 200 ama wafanyweje hawatopigia kura chama kingine wakati wa uchaguzi zaidi ya kijani. Tanga, Tabora, Mtwara, Lindi waache na magamba yao. Tanroads imefanya la maana sana kufanya hiyo move.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kichwa masaburi wee..!
Mkuu Twahil knows what he is saying, watanzania wengi walio pembezoni wanauza kura kwa ubwabwa, kofia na tisheti za kichina

pia usisahau watanzania ni mabingwa wa kusahau duniani
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Niko pub hapa Tanga Hotel,kuna hii cable TV ya Tanga inaonyesha wanakijiji(sijui kipi kuna kelele) wameriot wanakadi za CCM wanarudisha baada ya TANROADS kukataa kuwalipa fidia kwenye mradi wa barabara ya TANGA to MOMBASA.
Source. Tanga TV
Eti nini?

Tanga?

crap.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kwani chama kilichoko madarakani ni CCM ni CHADEMA?
tatizo letu tunapoliticise kila kitu

unadhani wangekua chadema wako madarakani ndio hao wananchi wangepona kwa kujenga barabarani?
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,968
Likes
355
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,968 355 180
Waambie tutawanunua 2015 huko watakakokua.Hawatuumizi vichwa miaka 4 ni mingi sana.CCM haifugi wavunja sheria.waache kujenga barabarani.
Ndugu yangu magufuri alikua anatekeleza bomoabomoa nyumba zote na mabango yaliyopo kwenye hifadhi ya barabara mkuu wa kaya akampiga bit kali,sasa leo nani ameruhusu?
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
837
Likes
110
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
837 110 60
Toa taarifa kamili. Wanarudisha kadi kwa nani ulivyoona?. Siku zote wanaambiwa hicho si chama cha kutetea wanyonge bali EPAS DOWANS JAIROS ROSTAMS. Hao wakipewa tu mnazi na boha watukua kadi zao maana maisha bovu kwa kila mtu yanakuja kwa kasi na ari zaidi.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
kazi ipo , na bado!
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Niko pub hapa Tanga Hotel,kuna hii cable TV ya Tanga inaonyesha wanakijiji(sijui kipi kuna kelele) wameriot wanakadi za CCM wanarudisha baada ya TANROADS kukataa kuwalipa fidia kwenye mradi wa barabara ya TANGA to MOMBASA.
Source. Tanga TV
Huko ndio Nyumbani, Mageuzi bado kabisa Tanga. Mama zangu utafikiri wamerogwa na CCM. Si waamini hao wanafiki ukija uchaguzi wakipewa Pilau na Khanga wanapigia ccm, waache kwanza wayajue machungu ya CCM
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
ni vema wajifunze jinisi ya kupiga kura next time!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mitanzania haina akili. Kwahiyo tatizo lao ni fidia tu?.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
.....
pia usisahau watanzania ni mabingwa wa kusahau duniani
Hujakosea kabisa, ila umesahau sifa nyingine kuwa ni watu rahisi sana kudanganyika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278