Kijiji cha Kolomije kinaongozwa na CHADEMA

Kijiji cha Kolomije kinaongozwa na CHADEMA

Kikiongozwa na CHADEMA then watu wake wanabadilika wanakuwa Wazungu au.

Jamani wana Tanzania tutaliwa sana kwa lugha ya hivi vyama Mara CCM sijui CHADEMA Mara CUF

Lamsingi kwako wewe piga kazi kwa bidii zote au soma kwa nguvu zote tafuta pesa kwa mbinu zote Wewe mfanyabiashara.Hiyo ndiyo dawa hayo mengine ni ziada tu
MLAU hizi ni siasa ushauri kama huo unafaa jukwaa la ujasiriamali
 
Naomba namba ya simu ya kamanda mwenyekiti nina maswali kadhaa nataka nimuulize.
 
Kikiongozwa na CHADEMA then watu wake wanabadilika wanakuwa Wazungu au.

Jamani wana Tanzania tutaliwa sana kwa lugha ya hivi vyama Mara CCM sijui CHADEMA Mara CUF

Lamsingi kwako wewe piga kazi kwa bidii zote au soma kwa nguvu zote tafuta pesa kwa mbinu zote Wewe mfanyabiashara.Hiyo ndiyo dawa hayo mengine ni ziada tu
Maneno ya mkosaji.
 
Maneno ya mkosaji.
Hapana wala si maneno ya mkosaji,Naona tuna acha mambo ya msingi sasa kila kitu ni siasa tu za vyama.

Mimi sijaona bado ukombozi kupitia vyama zaidi ya wengi kugombea uongozi tu kupitia vyama.

Ukombozi wa kweli wa mwanadamu ni uhakika wa kupata mahitaji yake ya msingi na kupata haki zake ktk usawa.
 
Hapana wala si maneno ya mkosaji,Naona tuna acha mambo ya msingi sasa kila kitu ni siasa tu za vyama.

Mimi sijaona bado ukombozi kupitia vyama zaidi ya wengi kugombea uongozi tu kupitia vyama.

Ukombozi wa kweli wa mwanadamu ni uhakika wa kupata mahitaji yake ya msingi na kupata haki zake ktk usawa.
Kuna hatua imepigwa ktk mfumo huu wa vyama vingi. Ingawa bado haujaeleweka vizuri hata kwa viongozi ambao wanachukulia kuwa chama tofauti ni uadui.
 
Daudi hakutaka ajulikana kama katoka Kolomije. Hataki kwenda huko tena anapenda Dar.
 
Kijiji cha kolomije kilichojipatia umaarufu katika siku za hivi karibuni kinaongozwa na serikali ya kijiji chini ya CHADEMA. Mwenyekiti wake anatokana na CHADEMA, kati ya vitongoji sita CHADEMA inaongoza 5 na miongoni mwa wajumbe wa serikali ya kijiji CHADEMA inao 15 CCM 10.Bashite ajipange sana kugombea ubunge misungwi
Inawezekana ndiyo ikawa sababu ya uzushi kuhusu Daudi!!
 
Huwa mnampenda sana makonda basi tu tamko wa wahariri limewazima. Mnaenda fukua vitu vidogo vidogo. Haya tuambie na mbunge wa huko anatokea chama gani?
 
Uzushi kwamba hana vyeti?
Uzushi kuwambia wabunge kwamba wanalala tu
Uzushi kuwa kavamia kituo cha Clouds.?

Yote hayo ni uzushi kama unazisoma taarifa kwa umakini:
1) vyeti vyake kavichunguze kwenye ofisi ya mamlaka ya uteuzi wake na siyo kwenye mitandao ya kijamii, au madhabahuni kwa Mchungaji Shetani Gwajima.
2) Wabunge kulala bungeni si jambo geni mbali ya kususia vikao na kutoka nje wameziba midomo.
3) kama kulikuwa na uvamizi waliovamiwa wangekuwa wamefungua mashitaka dhidi ya mvamizi.

Usiwe nyumbu!!
 
Ila wakisema vitoke vijiji vilivyotembelewa au kuongekewa sana basi kolomije imo na inaongoza kwa utalii wa ndani

Big up daudi.
 
Jamaa ukute hata shule ya msingi koromije alikua anashika mkia.. Fa fa fa
 
Kikiongozwa na CHADEMA then watu wake wanabadilika wanakuwa Wazungu au.

Jamani wana Tanzania tutaliwa sana kwa lugha ya hivi vyama Mara CCM sijui CHADEMA Mara CUF

Lamsingi kwako wewe piga kazi kwa bidii zote au soma kwa nguvu zote tafuta pesa kwa mbinu zote Wewe mfanyabiashara.Hiyo ndiyo dawa hayo mengine ni ziada tu
Nadhan nayeye atakuwa ameongea ziada. Cdhn kma kupost hiyo habar ilimfanya asiende kazn kwake
 
Back
Top Bottom