CONTRARIAN
JF-Expert Member
- Jun 21, 2023
- 983
- 3,183
Kwahio unafurahi?Mudi analia ndani ya kifusi
Kwahio unafurahi?Mudi analia ndani ya kifusi
Pweza na NgisiVipi na Urojo?
Wewe utakua mlokole uchwaraMudi analia ndani ya kifusi
Ushabeti?Pweza na Ngisi
Mana unabeti ukilewaPweza na Ngisi
Duh..MUONGO
NDOA NI UNYANYASAJI KWA KE
NDOA NI UTUMWA KWA KE
NDOA INARUDISHA NYUMA MAENDELEO YA KE
#KATAA NDOA
Karibu majiMana unabeti ukilewa
Nini?Ushabeti?
Hata hao std wanaliwa sana na wauza Magenge na wauza nyama buchani acha kabisa.Unajua yupo nyumbani ukitoka na yeye katoka huyooo.Tuliooa std 7 tunaishi kwa raha
Aiseee wake zenu wanaliwa sana na ma workmates pamoja na wazabuni
Maji gongo?Karibu maji
Man CityNini?
TakbirrWewe utakua mlokole uchwara
Maji ya Bakhresa ushawahi ona wapi Bakhresa akapika gongo?Maji gongo?
NewCastleMan City
UlanziTakbirr
Maji ya Bakhresa ushawahi ona wapi Bakhresa akapika gongo?
UsizugeNewCastle
Ulikua haujui au unafanya makusudi?Duh..
Kumbe hili kundi la kataa ndoa lina wanachama wanawake pia?!!
PinguUlanzi
UnazugwaUsizuge
Pingu
Unajua nini kilikupata janaUnazugwa
Bado una streesUnazugwa