Kijana Habil na kabil Ametokomea na utapeli wake

Kijana Habil na kabil Ametokomea na utapeli wake

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,390
Reaction score
9,211
Huyu kijana mjanjamjanja , aliibuka na kudai ataipararaizi serikali, alikuja na mbinu za kujiliza huko TikTok kwenye Kila live, na madai kedekede ya kujifanya anaushaidi wakutosha wa video na sauti ambao hakuwahi kuuweka hata mmoja hadharani.

Mtu huyu aliamua kupita na upepo maana aliaona waTanganyika hawana pakushika na alikua anaongea ambayo wengi walitaka kuyasikia..

Kijana alienda mbali na kudai ataleta satellite na dron, akasema ataipaparaizi B.O.T na mfumo wa jeshi, akawaonya Tiss nakusema atawapararaizi na wao pamoja na ikulu wakijaribu kuzuia D9🙌🙌.
HUYU KIJANA NI TAPELI KAMA MATAPELI WENGINE
 
Huyu kijana mjanjamjanja , aliibuka na kudai ataipararaizi serikali, alikuja na mbinu za kujiliza huko TikTok kwenye Kila live, na madai kedekede ya kujifanya anaushaidi wakutosha wa video na sauti ambao hakuwahi kuuweka hata mmoja hadharani.

Mtu huyu aliamua kupita na upepo maana aliaona waTanganyika hawana pakushika na alikua anaongea ambayo wengi walitaka kuyasikia..

Kijana alienda mbali na kudai ataleta satellite na dron, akasema ataipaparaizi B.O.T na mfumo wa jeshi, akawaonya Tiss nakusema atawapararaizi na wao pamoja na ikulu wakijaribu kuzuia D9🙌🙌.
HUYU KIJANA NI TAPELI KAMA MATAPELI WENGINE
Yaani katika WAPUUZI ambao sijawahi kupoteza Bando yangu mmoja wapo ni Huyo HABILI ,yaani niliona tu jamaa ni lijinga na sauti lake la magic voice na picha za AI.
 
Huyu kijana mjanjamjanja , aliibuka na kudai ataipararaizi serikali, alikuja na mbinu za kujiliza huko TikTok kwenye Kila live, na madai kedekede ya kujifanya anaushaidi wakutosha wa video na sauti ambao hakuwahi kuuweka hata mmoja hadharani.

Mtu huyu aliamua kupita na upepo maana aliaona waTanganyika hawana pakushika na alikua anaongea ambayo wengi walitaka kuyasikia..

Kijana alienda mbali na kudai ataleta satellite na dron, akasema ataipaparaizi B.O.T na mfumo wa jeshi, akawaonya Tiss nakusema atawapararaizi na wao pamoja na ikulu wakijaribu kuzuia D9🙌🙌.
HUYU KIJANA NI TAPELI KAMA MATAPELI WENGINE
Pole sana mkuu huyo jamaa ni Teeth
 
Nyumbu huwa wanapenda kuingizwa chaka.Kwani wanaishi kwa uzushi ,matusi na kejeli.Walipata mwalimu wao.
 
Wewe tangu asubuhi unazurula humu kuandika mashudu tupu kazi unafanya saa ngapi au upo hapo seblen kwa shemeji yako unamsubiria mume wa dada yako aje akubandue?
No soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
 
  • Thanks
Reactions: Tui
Back
Top Bottom