AXIOM APEX VERBOSE
JF-Expert Member
- Sep 12, 2022
- 13,370
- 22,970
Oya usiniquote ujinga... utachezea madoleNo soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
Oya usiniquote ujinga... utachezea madoleNo soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
Nendakafirwe...No soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
🙏🏽🙏🏽🙏🏽Nendakafirwe...
Kama umeandika hapa kwa akili timamu... Basi lengo lake linaendelea kutimia💀💀, aliibuka na kudai ataipararaizi serikali
Bora baba ako angepiga nyeto kuliko kuleta usenge duniani...GEN Z NI KIZAZI CHA WATU WAPUMBAVU AMBAO WAMELELEWA NA HOUSE GIRS NA KUSOMA SHULE ZA KATA
NB No soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
NYUMBU NI CHAKULA CHA MAMBABora baba ako angepiga nyeto kuliko kuleta usenge duniani...
NARUDIA TENA: Bora baba ako angepiga nyeto kuliko kuleta usenge duniani...NYUMBU NI CHAKULA CHA MAMBA
No soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌
GEN Z NI KIZAZI CHA WATU WAPUMBAVU AMBAO WAMELELEWA NA HOUSE GIRS NA KUSOMA SHULE ZA KATANARUDIA TENA: Bora baba ako angepiga nyeto kuliko kuleta usenge duniani...
Hakika nyumbu huwa ni chakula cha mambaYaani katika WAPUUZI ambao sijawahi kupoteza Bando yangu mmoja wapo ni Huyo HABILI ,yaani niliona tu jamaa ni lijinga na sauti lake la magic voice na picha za AI.
GEN Z NI KIZAZI CHA WATU WAPUMBAVU AMBAO WAMELELEWA NA HOUSE GIRS NA KUSOMA SHULE ZA KATANi wapumbavu tu waliokuwa wakimpa attention huyo Kabil. Eti satellite zinarekodi! Kirahisi hivo? Ni matukio mangapi yanatokea duniani yanasumbua watu vichwa kisa kukosa ushahidi wa picha/video?, satellite hazijaona. Ni wahalifu wangapi magaidi n.k wanatafutwa lakini satellite hazijasaidia kupatikana kwao ndio itakuwa eti tukio la kufukua miili ya watu makaburi ya Kondo??
Aliwaingiza chaka sana yule bwana
Hachaga USENGE we naeGEN Z NI KIZAZI CHA WATU WAPUMBAVU AMBAO WAMELELEWA NA HOUSE GIRS NA KUSOMA SHULE ZA KATA
MUDA HUU NIPO HAPA KUWAELIMISHA NACHOMA BUNDLE NA MUDA ILI WASIJE WAKAWA CHAKULA CHA MAMBA
N.B No soft game in life , PROTECT YOUR LIFE, SAY NO DEMONSTRATION❌