KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same


M

Mzee Kabwanga

Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
68
Points
0
M

Mzee Kabwanga

Member
Joined Apr 27, 2012
68 0
View attachment 97512View attachment 97513View attachment 97514View attachment 97515

kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
Hongera kwa kutoa elimu ya uraia vijijini vya same.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,807
Points
1,500
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,807 1,500
Good Strategy, we need somebody else to Same Mashariki kumuondoa Kilango
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,685
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,685 2,000
I like his name GODSON lol!
ila jamani hivi kweli walishindwa hata kumtafutia meza ya mwl ya kufundishia apande?? hauoni kwamba ni hatari sana anaweza kudondoka mkasingizia kalogwa?? ama ni mapepo??
 
M

MWASU MSHAA

Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
50
Points
95
M

MWASU MSHAA

Member
Joined Oct 7, 2012
50 95
asisahau kupita njoro makanya hedaru vudee chome mwembe vumary same mjini kitamri ruvu nk
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 0
Mkuu awaambie kuhusu hayo malori ya Willy yanayosomba mchanga kila saa kuwa ni ufisadi huo. Nataraji ndg zangu wataamka. Nahavache Vaasu. Viva La CDM.
Mbaga chanja mbuga
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Points
1,500
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 1,500
Huyu kijana ni mfano wa kuigwa,sio wale wanaojiita wabunge kwenye majukwaa na akuna harakati zozote wanazofanya,pambana kijana tuko nyuma yako,aluta continua
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Huyu kijana nimependa sana juhudi zake na mipango yake ya kupeleka elimu ya Uraia huko vijijini, huu ni wakati wa wapare kupokea mabadiliko.

CHADEMA yatosha!!!!
Mbona hao raia wanao msikiliza hata kumi hawafiki?
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Huyu kijana ni mfano wa kuigwa,sio wale wanaojiita wabunge kwenye majukwaa na akuna harakati zozote wanazofanya,pambana kijana tuko nyuma yako,aluta continua
Nyuma yake tena? Una taka kumlibelary?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
59,067
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
59,067 2,000
Piipooooooooooooooooozzzzzz!!!!!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
59,067
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
59,067 2,000
I like his name GODSON lol!
ila jamani hivi kweli walishindwa hata kumtafutia meza ya mwl ya kufundishia apande?? hauoni kwamba ni hatari sana anaweza kudondoka mkasingizia kalogwa?? ama ni mapepo??
Mwanzo mgumu , usikonde !
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,781
Points
2,000
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,781 2,000
Ukiwa CCM kila kitu ni kuchakachua tu, wapo akina Dk. Nchimbi, Dk. Nagu na Prof. Tall water! Wote hawa waliupata Udokta kabla. Chezeya gamba weye, ndo maana hawatoki humo!
Ha ha ha ha ha....! tall water! Docta "dhaifu"
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Points
1,195
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 1,195
Safi sana kijana... Hii iwe chachu kwa vijana wengine wa maeneo mbalimbali.. Tukifanya hivi ccm LAZIMA wangukie pua...
 
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,246
Points
1,500
Age
57
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,246 1,500
Pambana kijana
Mkuu awaambie kuhusu hayo malori ya Willy yanayosomba mchanga kila saa kuwa ni ufisadi huo. Nataraji ndg zangu wataamka. Nahavache Vaasu. Viva La CDM.
 

Forum statistics

Threads 1,285,909
Members 494,777
Posts 30,878,642
Top