KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same

Mzee Kabwanga

Member
Apr 27, 2012
68
0
View attachment 97512 View attachment 97513 View attachment 97514 View attachment 97515

kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
Hongera kwa kutoa elimu ya uraia vijijini vya same.
 

gfsonwin

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
18,157
2,000
I like his name GODSON lol!
ila jamani hivi kweli walishindwa hata kumtafutia meza ya mwl ya kufundishia apande?? hauoni kwamba ni hatari sana anaweza kudondoka mkasingizia kalogwa?? ama ni mapepo??
 

olevaroya

JF-Expert Member
May 6, 2012
1,224
1,500
Huyu kijana ni mfano wa kuigwa,sio wale wanaojiita wabunge kwenye majukwaa na akuna harakati zozote wanazofanya,pambana kijana tuko nyuma yako,aluta continua
 

Kitoabu

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
5,893
2,000
Huyu kijana nimependa sana juhudi zake na mipango yake ya kupeleka elimu ya Uraia huko vijijini, huu ni wakati wa wapare kupokea mabadiliko.

CHADEMA yatosha!!!!
Mbona hao raia wanao msikiliza hata kumi hawafiki?
 

Deshmo

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
4,778
2,000
Ukiwa CCM kila kitu ni kuchakachua tu, wapo akina Dk. Nchimbi, Dk. Nagu na Prof. Tall water! Wote hawa waliupata Udokta kabla. Chezeya gamba weye, ndo maana hawatoki humo!
Ha ha ha ha ha....! tall water! Docta "dhaifu"
 

MD25

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
3,077
1,195
Safi sana kijana... Hii iwe chachu kwa vijana wengine wa maeneo mbalimbali.. Tukifanya hivi ccm LAZIMA wangukie pua...
 
Top Bottom