KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same


M

mtendaji wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
537
Likes
13
Points
35
M

mtendaji wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
537 13 35


kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyu kijana nimependa sana juhudi zake na mipango yake ya kupeleka elimu ya Uraia huko vijijini, huu ni wakati wa wapare kupokea mabadiliko.

CHADEMA yatosha!!!!
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Mafisadi yana njia nyinhgi sana za kummaliza huyo dogo,Kwani Shonza na mwenzake simliona wenyewe,njaaaaaaa wajameni ni kitu tofauti sana,inaweza kukufanya ukamkna hata ndugu yako,
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Safi sana jembe. Yaan mtu akikuangalia kwa macho hawez jua kama ndo umejaa uwezo na ujasiri kiasi hicho. "......Kama hakuna wifi nyumban ntaomba kuwa housegelo wako" Penda wewe sana
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
mwambieni Hata sirinde alianza kwa shida sana. Hata nauli toka Dar kwenda kwao hakuanayo! alipewa 25,000/= na makao makuu!
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,920
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,920 364 180
Tunapongeza juhudi hizi
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
896
Likes
72
Points
45
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
896 72 45
go man go. Hiyo styl ya kupanda kiti nimeipenda sana. will try na mimi when I go to my bush
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Nachukua likizo niende kumpa tafu na kujua kama kweli uwezo anao wa kuwatetea wananchi wa Same
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
View attachment 97512 View attachment 97513 View attachment 97514 View attachment 97515

kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
Pambana kijana
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
Mtu kama wasira akipanda kwenye hicho kiti anavunjavunjavunja.....
ha ha ha ha sijui umefikiria nini mpaka ukasema maneno yalinichekesha namna hiyo....thanx sana
 
M

mtendaji wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
537
Likes
13
Points
35
M

mtendaji wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
537 13 35
pamoja sana kamanda
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,697
Likes
5,694
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,697 5,694 280
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
Dokta wa mifugo (veterinarian).
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Big up Comrade!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyu kijana inaoneka kabisa NIA anayo, UWEZO anao, HOJA anazo na CHAMA anacho(CHADEMA).
Ni jukumu letu sote sisi wapenda mageuzi kumuunga mkono kwa hali na mali.
Mimi binafsi nitajitolea kwenda kumuunga mkono katika harakati hizi za mabadiliko.

Peopleeee'sssss Poweeeeerrrr!!!
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
Ukiwa CCM kila kitu ni kuchakachua tu, wapo akina Dk. Nchimbi, Dk. Nagu na Prof. Tall water! Wote hawa waliupata Udokta kabla. Chezeya gamba weye, ndo maana hawatoki humo!
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
"Bado dakika tano" by Tundu Lissu HONGERA sana, hao wamama ndio muhimu, wakipata elimu tu, kazi imeisha na zitakimia dk5.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ni mapambano kila kona... Hakuna kulala
 
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,246
Likes
415
Points
180
Age
57
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,246 415 180
Mkuu awaambie kuhusu hayo malori ya Willy yanayosomba mchanga kila saa kuwa ni ufisadi huo. Nataraji ndg zangu wataamka. Nahavache Vaasu. Viva La CDM.
 

Forum statistics

Threads 1,273,092
Members 490,268
Posts 30,471,083