KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same

mtendaji wa kijiji

JF-Expert Member
Jul 3, 2012
533
195
DSC08730.JPG DSC08732.JPG DSC08733.JPG DSC08735.JPG

kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,606
0
Huyu kijana nimependa sana juhudi zake na mipango yake ya kupeleka elimu ya Uraia huko vijijini, huu ni wakati wa wapare kupokea mabadiliko.

CHADEMA yatosha!!!!
 

Lekakui

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,448
1,225
Mafisadi yana njia nyinhgi sana za kummaliza huyo dogo,Kwani Shonza na mwenzake simliona wenyewe,njaaaaaaa wajameni ni kitu tofauti sana,inaweza kukufanya ukamkna hata ndugu yako,
 

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Nov 27, 2011
1,298
1,195
Safi sana jembe. Yaan mtu akikuangalia kwa macho hawez jua kama ndo umejaa uwezo na ujasiri kiasi hicho. "......Kama hakuna wifi nyumban ntaomba kuwa housegelo wako" Penda wewe sana
 

MARCKO

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
2,261
0
mwambieni Hata sirinde alianza kwa shida sana. Hata nauli toka Dar kwenda kwao hakuanayo! alipewa 25,000/= na makao makuu!
 

Kimweli

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
899
225
go man go. Hiyo styl ya kupanda kiti nimeipenda sana. will try na mimi when I go to my bush
 

Communist

JF-Expert Member
Jun 1, 2012
5,391
1,225
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
 

nahavache

JF-Expert Member
Apr 3, 2009
869
195
Nachukua likizo niende kumpa tafu na kujua kama kweli uwezo anao wa kuwatetea wananchi wa Same
 

DR. PHONE

JF-Expert Member
Nov 12, 2012
504
0
View attachment 97512 View attachment 97513 View attachment 97514 View attachment 97515

kATIKA KILE KINACHO ITWA MOVEMENT FOR CHANGE, KIJANA GODSON MBAGA Ameendelea kukonga nyoyo za wananchi wa jimbo la same magharibi kwa mikutano anayoendelea kuifanya jimboni, Hali hii imesababisha mbunge wa jimbo hilo David Matayo David kuhangaika usiku na mchana akifanya mawasiliano na viongozi wa ccm wilaya kubuni njia za kumdhoofisha kijana huyu lakini amegonga mwamba.

Godson Yupo same kwa ziara yake ya kufungua misingi na matawi na kuhamasisha wananchi kuupokea vuguvugu la mabadiliko.

kwa matukio wasiliana na +255752225501
Pambana kijana
 

Nzi

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
13,829
2,000
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
Dokta wa mifugo (veterinarian).
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,606
0
Huyu kijana inaoneka kabisa NIA anayo, UWEZO anao, HOJA anazo na CHAMA anacho(CHADEMA).
Ni jukumu letu sote sisi wapenda mageuzi kumuunga mkono kwa hali na mali.
Mimi binafsi nitajitolea kwenda kumuunga mkono katika harakati hizi za mabadiliko.

Peopleeee'sssss Poweeeeerrrr!!!
 

Mtingaji

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
1,209
1,225
Huyo Mathayo si Kanjanja tu, hata hilo jina la u Dk sijui alipata lini? Kule Botwana alikuwa mwalimu kwenye chuo cha certificate ya kilimo. Hiyo PhD sijui aliipata wapi?
Ukiwa CCM kila kitu ni kuchakachua tu, wapo akina Dk. Nchimbi, Dk. Nagu na Prof. Tall water! Wote hawa waliupata Udokta kabla. Chezeya gamba weye, ndo maana hawatoki humo!
 
Top Bottom