Esayi
JF-Expert Member
- Dec 3, 2017
- 355
- 147
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji3][emoji3][emoji3][emoji1] [emoji1] [emoji2]Bashite Kolomije
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji3][emoji3][emoji3][emoji1] [emoji1] [emoji2]Bashite Kolomije
Mtoto wa maghembe pic MKUU kama unayoHuwa ninacheka sana kipindi cha ''SIMBEYE" maaan amagwiji na maproffesa kizungu ni hatari bwana wewe!!!! acha mchezo??? kinakwama balaa!!! ukimtaiti proffesa wa bongo kuongea chenyewe nusu saa utacheka.. mbwembwe zinaanza mwanzoni ama akiwa anaonea kiswahili na kuchanganya na chenyewe. Sasa niliowahi kuwashuhudia wanaongea chenyewe bila kukwama ni
1. LAWRANCE MASHA
2.MTOTO WA PROFESA MAGHEMBE ambaye ni mbunge wa bunge la EAST AFRICA
Ninawajua hao watu. Marehemu Nicas alikuwa hatari.Dufu hii kiboko kuna majina sikuwahi kuyafikiria MKUU au umeandika kwa interest Fulani fulani
Nikasema mahindi alikufa kitambo sana na kaburi lake nalijua pale kilakala morogoro
Sometimes leisure strengthen the human life, reduce stress.Kwa akili hizi za kujadili vingereza, ccm itatawala milele,
Lau anaongea English proper.Huwa ninacheka sana kipindi cha ''SIMBEYE" maaan amagwiji na maproffesa kizungu ni hatari bwana wewe!!!! acha mchezo??? kinakwama balaa!!! ukimtaiti proffesa wa bongo kuongea chenyewe nusu saa utacheka.. mbwembwe zinaanza mwanzoni ama akiwa anaonea kiswahili na kuchanganya na chenyewe. Sasa niliowahi kuwashuhudia wanaongea chenyewe bila kukwama ni
1. LAWRANCE MASHA
2.MTOTO WA PROFESA MAGHEMBE ambaye ni mbunge wa bunge la EAST AFRICA
Anakata ngeli balaa.Lau anaongea English proper.
Sana yani. Sasa umkute katia Hennessey zake kidogo utasema kashuka jana na pipa kutoka kwa wazungu [emoji2]Anakata ngeli balaa.
Tutakutana kule kwenye popozi. Huku nakimbia kidogo.nimerelax.Ciao!Sana yani. Sasa umkute katia Hennessey zake kidogo utasema kashuka jana na pipa kutoka kwa wazungu [emoji2]
Na mie nalala. Usiku mwema mkuuTutakutana kule kwenye popozi. Huku nakimbia kidogo.nimerelax.Ciao!
Wewe utakuwa Jiniazi jamaa
- Salum Jecha
- Maulid Mtulia
- Haji Duni
Usiku Wa manane haupo?Na mie nalala. Usiku mwema mkuu
Sipo kule. Naingiaga mara moja moja sana.Usiku Wa manane haupo?
OK usiku mwema Madame.Sipo kule. Naingiaga mara moja moja sana.
Atanifikia mim nnayekunywa dodoma wine?Sana yani. Sasa umkute katia Hennessey zake kidogo utasema kashuka jana na pipa kutoka kwa wazungu [emoji2]
How much money do you earn per day?Hivyo nyie wote mliochangia mada hii mnaakili kweli au ndiyo hazimo?
Mnapoteza mda wenu mwingi kutoa hoja za kipuuzi namna hii, mna akili kweli?
Badala ya kuwaza mambo ambayo yatawaletea maendeleo nyie mnakuja humu ku-discuss pumba.
Huko ni kupoteza energy na Resources.