Ilipokuwa kupigania matunda ya ufisadi wa rada kurudishwa nyumbani......................bw. membe alikuwa mstari wa mbele na alifikia hadi kudai ya kuwa kukataa kwa serikali ya uingereza ilikuwa inafanya ukoloni mambo leo.......................lakini inapokuwa dhuluma ya uongozi uliopo dhidi ya raia wanyonge wa hili taifa kupitia kashfa za meremeta, rada, epa, kujivua gamba ndani ya chama chake cha ccm...................................n.k..................................membe huwa kimya au hupatwa na kigugumizi kizito kukemea maovu ndani ya jamii yetu.................kweli kimya kingi kina mshindo mkuu.................
hela ya epa iliyorudishwa wajanja tayari wameitafuna........................lakini hutamsikia membe akiongea lolote hapo..........hapo hana macho ya kuona lolote......hela ya rada iliyorudishwa tayari ipo kwenye mahesabu ya kutafunwa kwa mara ya pili...................................membe huko hayupo hutamsikia........................yeye kazi yake ni kupandisha sauti na huku udenda ukimdondoka kwa kutetea na kupigania kuwanyamazisha mabalozi waliopo nchini wasikemee maovu ndani ya jamii yetu akidai kwa kufanya hivyo ni kuinglia uhuru wetu.............................
lakni inapokuja kutembeza bakuli yupo mstari wa mbele kurudi kwa hao hao wakoloni mamboleo kudai kibaba cha unga..................hawa ndiyo bora viongozi badala ya viongozi bora.............................na hivi sasa wanajipanga kutwaa dola............
huko tuelekeako kutakuwa kubaya maradufu kulikoni tulipo hadi hapo tutakapoanza kutafakari aina ya ubora wa viongozi tulionao................................................