Kigoma ni pazuri si kama wengi wanavyodhani

Kigoma ni pazuri si kama wengi wanavyodhani

kimboka one

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Posts
734
Reaction score
85
ki ukweli nimetembea kigoma na wilaya zake zote.ni mji mzuri si kama wengi wanavyodhani wala morogoro haingii ndani
 
Sa we umetokea lindi utaonaje kigoma kubaya?
 
Kigoma pazuri,kuna beach moja ya mawe,na si mchanga.Jacobson beach.Kigoma pako bomba
 
Mimi nilienda kigoma hivi juzijuzi nilishangaa kwa vile watu wanavyoisema vibaya kigoma.
1. Kigoma mjini pale kuna hoteli za ukweli kama lake tanganyika, bangwe beach nk.
2. Kwa mda wote niliokaa kigoma zaidi ya wiki mbili sikuwahi kuona umeme unakatika.
3. Kigoma kuna taa za barabarani kitu ambacho hata baadhi majiji mengine ya tz hayana.
4. Kuna mabeach ya ukweli na ziwa limeuzunguka mji.
5. Wilaya zote za kigoma zina umeme, tena hakuna cha mgao.
6. Huduma za kifedha zipo za kutosha.
7. Kigoma mjini kuna lami ya ukweli isiyo na mashimo hata kidogo.
8. Kuna usafiri wa uhakika wa ndege kwa wiki mara nne, usafiri wa mabasi upo, treni ndio bado unasuasua.
Daladala ya kule hazina foleni.
9. Tuhuma za uchawi na ushirikina ni za watu wanaohukumu kwa kufuata historia tu.
Kuna mengine mengi sana niliyashuhudia KIGOMA. Lkn kwa uhakika kigoma ni nzuri zaidi ya mikoa mingi tu ya hapa bongo, tatizo kubwa pale ni kwamba hakuna viwanda vikubwa.
 
5. Wilaya zote za kigoma zina umeme, tena hakuna cha mgao. "HAPA PAGUMU KUSEMA"
7. Kigoma mjini kuna lami ya ukweli isiyo na mashimo hata kidogo "HII NI KEBEHI".
8. Kuna usafiri wa uhakika wa ndege kwa wiki mara nne"UWANJA WA VUMBI", usafiri wa mabasi upo"NILILALA NJIANI KISA BARABARA MBAYA SANA".

Mi kwa hapo nilipocoment panatosha sana
 
Back
Top Bottom