Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo wa CCM amwaga noti balaa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 8, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni Lameck Airo mbunge wa Rorya kupitia CCM ametoa milioni 60 kuhakikisha CCM inashinda kiti cha udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza.Zinatumika kwa rushwa na kununua shahada za kupigia kura.Lameck ni mfanyabiashara maarufu na anamiliki pia hoteli ya kifahari hapa Kirumba ijulikanayo kama La Kairo Hotel.

    Yote hayo ni kwa ajili ya kuidhibiti CHADEMA.

    Nawasilisha.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na CDM walivyo na njaa kali kuanzia wapenzi+wanachama+ viongozi lazima watapokea tu. Njaa cdm inawaua
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haki haishindwi siku zote
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu kama huyu, kwenye kamati ya maadili alielezea vyanzo vyake vya mapato? Na vikilinganishwa vinaendana na kodi anayolipa, na pesa anazomwaga? Naomba kuiamsha kamati ya maadili ya viongozi.
     
  5. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    aliyeacha ilo jimbo ni marehemu kaka yangu wa damu, (novath Manoko) RIP.. ata wafanye nini, ile ni ngome ya chadema, kama ulikuepo kwenye msiba nazani uliona watu wanasema nini kuhusu kifo cha marehemu na vipi watamuenzi, time will tell, let's wait....
     
  6. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu wakienda bungeni wanasema maisha magumu waongezewe posho ili warejeshe pesa zao
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,840
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Yeah kula CCM ila kura CHADEMA
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Source plz!
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akitoa pesa kuleni ni haki yenu wamewaibia sana, ila kura kwa cdm
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huoni ukizoeshwa kula na unapewa vya bure vya kula, mwisho wa siku unaweza kuombwa vingine ukasema unavunjiwa adamu

     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fikra za kimasaburi hizo..
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njoo Kirumba.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ndo tunagawana hizo pesa za kifisadi
     
  14. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we nahisi si Dume la mbegu ila jike la mbegu ......cdm tuna akili za kujua nn tukifanye kwa wakati muafaka so gaweni pesa ila kura kwa cdm .....ppppeeeeeoooopppplllllleeesss..........najua hata wewe utaikia powerrrrrrrrrr
     
  15. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    Nyerere aliruhusu kuchua lakini kura si ni siri ya mtu hapo ndiyo sasa swala la AKILI YA MBAYUWAYU unaichanganya na YAKWAKO kama unampigia vile shiiiiiiiiiiiiaaa unampa mpinzani wake.
     
  16. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaweza kupata source kwenye RUSHWA??, Rushwa inafanyika kwa siri mkuu
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mnajua kama huyu jamaa ni mende lakini?
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa nasikia hata kusoma hajui..nadhani watanzania watambue kuwa mtu anayetoa pesa ili achaguliwe ni tusi kwao..ni kama anawaambia umaskini wenu tunautengeneza ili tuendelee kuwepo madarakani..ni wakati wa kukataa haya kwa kuwaambia kuwa sisi sio watumwa wao...ni maskini jeuri.
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila wasiuze shahada tu!kama kupokea hela wapokee
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kwa nini musiende kuchoma hiyo hoteli ya Lakairo kama muna ushahidi mutabaki muna lalamika watu wanabaka haki mbona yeye kwao kasema hatagombea tena mmh jamani
     
Loading...