Kigogo mwingine wa CCM ahamia CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo mwingine wa CCM ahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noboka, Apr 25, 2012.

  1. N

    Noboka JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa za uhakika nilizopata Mtunza Hazina wa Wilaya ya Mbozi toka CCM anahamia CDM leo mchana, kila kitu kiko tayari imebaki kwenda kumkaribisha mbele ya wanachama mchana wa leo.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135


    tunamkaribisha sana.. lakini akubali kuwa mwanachama wa kawaida kwanza... CDM 2015
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jamani who is "Kigogo" kwenye siasa? It seems everyone it titled Kigogo when defecting from Magamba
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nape come out!!!! speak out!!! Naye alikuwa mzigo kwa chama? Alishaambiwa ajivue gamba? Ni fisadi?.....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Safi sana kwa kutoka shimoni.
     
  7. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ritz uko wapi? Kesi nyingine hiyo katoroka na hela. Na hivi ni mweka hazina wa chama? Utasikia.
     
  8. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana uwateteteee wananchi wako sio kuwa watetetea walanchi wako
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,717
    Likes Received: 28,667
    Trophy Points: 280
    huu mnaoita upepo unazoa magogo mpaka tooth pick.
    M4C with no apology.
     
  10. patriq

    patriq Senior Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunamkaribisha lakini do not expect to be a leader at the moment hadi tuwape ubatizo wa maji mengi na mtubu dhambi zenu mkiziungama kwa dhati na kuwa tayari kufanya malipizi. Mtueleze na wenzenu mliowaacha huko dhambini wanadhambi gani nzito nzito ili nao tuwaite kwa kitubio. Tuwatakase kwa mamlaka tulopewa na chama
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Masanilo hapa imetumika lugha ya picha zaidi "Kigogo ni kipande cha mti" na CCM ni mti unaotegemea kuisha mda si mrefu kwa sababu vigogo vingi vinachomoka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acheni utoto. Subirini ahame ndio mtujulishe. Kwani lazima uwe wa kwanza kutoa taarifa? Asipohama nitakutukana tusi baya.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ni wakati sasa wa wanachama wote wasafi waliopo ndani ya CCM kuhama chama hicho na kuwaachia wachafu waendelee kukimaliza taratibu.
     
  14. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,422
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Rejao nae siku ya Ijumaa aliyopanga kuhamia CDM tutamwita kigogo kwa muda...
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    M4C inafyeka khaaa..
     
  16. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Wapi Shitambala Sambwee, huko alipo nadhani kuna mfaa zaidi.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Karibuni tutengeneze safina ya kwenda paradise.
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jambo uko njiani isiwe story tunakusubiri kwa hamu katika ukombozi
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Afadhali ameondoka maana alikuwa mzigo usiobebeka ndani ya chama.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Anamwachie nafasi ya uongozi Shitambala, maana amesota muda mrefu kwa udanganyifu wa CCM hadi anajutia kutongozwa na chama cha magamba na kuishia kuhadaiwa na akahadaika.
     
Loading...