Kigali, Kigali, Kigali ....Jamani nini hii??


Hivi Nyie mbona mnakuwa wagumu wa kumwelewa Babu DC?
Mwenzenu mfadhaiko ulitaka kumwuua sababu ya uzuri wa watoto
wa Kinyarwanda.Watalii wanakuja Tanzania kuangalia mbuga za wanyama
wakati Kigali wanakwenda kuangalia Uumbaji wa Bwana kwa wanawake wa kinyarwanda
 


Ahsante sana kwa ufafanuzi, ila babu hawezi kupata mfadhaiko....

He is retired...

Babu DC!!
 
Napaamani sana Kigali...Maana fahari ya macho haifilisi duka.

.....kwa huyu swahiba yangu #Mstaafu aka Babu Dark City, yeye "kafilisiwa" duka kwa hiyo fahari ya macho...

Panga pangua nami lazima nikakione hicho kilichomtoa #Roho mtu mzima mwenzangu, tena haraka iwezekanavyo...
 
Last edited by a moderator:
.....kwa huyu swahiba yangu #Mstaafu aka Babu Dark City, yeye "kafilisiwa" duka kwa hiyo fahari ya macho...

Panga pangua nami lazima nikakione hicho kilichomtoa #Roho mtu mzima mwenzangu, tena haraka iwezekanavyo...

Haki ya nani, sikujua kwamba akina Tomaso ni wengi kiasi hicho....

Mimi nimeongea, Mtambuzi kamwaga ushahidi, watu kibao wengine wakakazia.

Bado huamini??

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Reactions: Mbu
Miminimekuelewa mzee mwenzangu, ila sijajua kama hawa vijana wamekuelewa....

Kigali ntaenda kama kuna ulazima wa kwenda kuhiji....:smile-big::smile-big:
 
Miminimekuelewa mzee mwenzangu, ila sijajua kama hawa vijana wamekuelewa....

Kigali ntaenda kama kuna ulazima wa kwenda kuhiji....:smile-big::smile-big:


Hapa sasa ndiyo jamaa yangu mmjo alinambia kwamba "you can tell a difference between a boy and a man"!!

Kigali hapai mkuu....

Babu DC!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…