Kifurushi cha Whatsapp, Tigo wana njaa hakuna mfano!

Kifurushi cha Whatsapp, Tigo wana njaa hakuna mfano!

Kila siku huwa nasema hapa tigo ni mtandao wa watu wanaopenda vya bure bure hivi wasio na haraka, wanaotegemea vi offer offer vya mtandao.

Huwezi kua mtu una akili sawasawa ukatumia laini yao, ona sasa eti bando la watsap,kesho bando la badoo,we chat nk.


Kabisaa mkuu, Mtu smart huwezi mkuta anatumia huu mtandao
 
Mbona nilitaka kuhamia vodacom?

Sasa twende wapi?
Hawafai mbuzi hao, juzi nmejitutumua nikaweka kavocha ka buku 2 nashangaa imekatwa yote
nlichukia nkawapigia wananijibu eti nlikopaga sijui trh 20, voda nnaowajua mie ukiwa unadaiwa ukiingiza vocha kabla hata hujamaliza namba zote tayari ishakatwa, leo hii nikae na deni naweka vocha kila siku wasikate mxyuuu
nkaweka tena vocha kwenye line nnayotumia kwa internet wakakata...wezi sana hawa nshawachoka
 
Mwenye ufahamu na viatel atupe darasa maana nipo bush fulani lakini nyaya zao zimezikwa ardhini, sasa huduma yao tutaipataje ikiwa nyaya zimepitishwa ardhin?
 
Mm nazani kampuni ya Whatsapp Ingezinduwa laini zao za Simu mana watumiaji tuko wengi. Hii itatusaidia kupunguza gharama Za kununua MB.

AU WADAU MNAONAJE ?
 
sio rahisi kama ufikiriavyo mkuu kwanza waza swala tu la kusimika minara yao na menine mengi
 
Kama hauko market oriented,huwezi kuwaelewa Tigo wanachokifanya. Different needs means different services!. Sanasana unaweza kuwashauri waanzishe na huduma ya jumla means bundle services kwa watumiaji wa huduma zao nyingi.

Kumbuka kuna mtu matumizi yake makubwa ni whatsapp na hahitaji facebook, wala masuala mengine. Je siyo bora huyu mtu akatumiafully senti zake kwa utility anayohitaji badala ya kununua na mengine ambayo hatakaa ayatumie mwihso wa siku yana expire bure na hela zake zimekatwa?

Unaponunua bundle la (Kwa mfano), cheka za voda. Unatumia shiling 1000 halafu unapewa dakika 20 za kuongea, sms 2000 na internet blahblah 20000. Wakati huo huo mahitaji yako ni kuongea tu na wala hakkuna uwezekano utatumia line hiyo kwa internet, huoni kama ni uharibifu wa fedha?

Washauri waboreshe na hizo whole sale bundles kama unahitaji lakini usiwa nange kwa retail services. Wanajaribu kuwa karibu zaidi na mahitaji ya wateja wao ukizingatia sasa hivi maisha ni magumu kiaina na watu hatutakiwi kuppoteza fedha kwa matumizi tusiyoyahitaji.
 
Kwa wasiotaka mabadiliko watang'ang'ania tigo ila kwa sasa zantel ndo mpango mzima mpaka basi ya tshs.350 napata dakika 6mitandao yote ila na mb za kumwaga

Ni kweli kuna haja sasa tuhamasishane tujiunge na Zantel maana mitandao mingine yote mimi naona ni majambau tu, hayana tofauti, siyo tigo, vodacom wala Airtel. Yote mijambau tu
 
Ni kweli kuna haja sasa tuhamasishane tujiunge na Zantel maana mitandao mingine yote mimi naona ni majambau tu, hayana tofauti, siyo tigo, vodacom wala Airtel. Yote mijambau tu

Mi nadhani hakuna haja ya kuhamasishana. We ukiona mahali huwi confortable unachomöka kuelekea huko unakodhani panakufaa. Nako ukikuta siko unabwaga chini manyanga.
 
Kote umepatia tuko pamoja, ila hapo kwa bora ungezaliwa kasuku ulaya siko na wewe..
 
Mie sasa hivi ni Team Vietell, nasikia hawa Wavete ni noma kwa unafuu na speed yao itakuwa ni zaidi ya 4G lite
 
Kwa wasiotaka mabadiliko watang'ang'ania tigo ila kwa sasa zantel ndo mpango mzima mpaka basi ya tshs.350 napata dakika 6mitandao yote ila na mb za kumwaga

Iyo zantel pia imeshanunuliwa na tigo.
 
Unapenda kulia-lia.
Kama huduma hujaipenda endelea na nyingine unazozipenda.
 
Mm nazani kampuni ya Whatsapp Ingezinduwa laini zao za Simu mana watumiaji tuko wengi. Hii itatusaidia kupunguza gharama Za kununua MB.

AU WADAU MNAONAJE ?

Kwahyo unanunua kifurushi kwa ajili ya whattsap tu?
 
Back
Top Bottom