Kifo cha Rais wa Poland chamshtua sana JK!!

Kifo cha Rais wa Poland chamshtua sana JK!!

Kweli mkulu kuhusiana na neno "Mshtuko" swali linakuja hapo kwenye "sana"
Lazima kuna jambo lililopelekea mh Rais "kushtuliwa sana"

pia usisahau "kanjanja style"................na watu wanapeta tu.................
 
Mbona watu wanakufa kwenye ajali za magari lakini hatuachi kusafiari? Tena gari moja likiua unakuta gari nyingine inakwenda kwenye tukio kusomba waliouawa na gari la kwanza na majeruhi waliokwepeshwa kufa. Hata hilo nalo likipata ajali linaua na linaletwa jingine kubeba waliosalia mpaka kieleweke? Kushituka ni hulka ya kibinadamu ya kawaida kabisa ambapo hata ukisikia adui yako kafa unashituka kwanza na baadaye ndipo unaangalia uadui wenu ambao kwa hapo unakuwa historia.

Kwa hivyo JK ataendelea kusafisha macho kama kawa, mabilioni ya TZ yataendelea kulambwa kama kawa ili mambo yake yakamilike kabla ya 2015 yenye full stop ili anyooshe miguu yake kwenye kagoda kwenye ikulu ya kifamilia kijijini kwake Msata.
 
Wana JF, jambo la kufikwa na msiba ni la kila mtu as long as you live.
JK kushtushwa na taarifa hzo ni suala la kawaida kwa kila binadamu, kwa hili tusilichukuilie kama ni channel ya kutaka kupanda pipa na kwenda kwenye msiba huo mkubwa....
Huyu ni kiongozi mkuu wa kitaifa na aliyefariki ni kiongozi pia wa kitaifa in this case, ana haki ya kuwa na mshituko huo
Suppose mwana JF apoteze maisha, si wote tutapatwa na mshituko?
 
Nawapa Pole sana Wapolish, lakini tukiachana na ubinadamu, tukaja kwenye uhalisia wa huku kwetu, wakati mwingine mtu unafikiri kwa nini vifo vya namna ile viwapate wa huko kwa nini visitupate sisi huku africa ili tuget rid na viongozi wetu madikteta kwa wakati mmoja waliopo kwa maslahi yao binafsi? any way just a fair comment
 
Na yeye jk si ameandaliwa helicopter ya kampeni??????

Helicopter ni safe kuliko ndege???????
Yangu macho.....
 
Maneno ya kisiasa tu hayo, huenda hata huyo MEMBE AMEAMBIWA atangaze tu chochote atakachoona kinafaa kwa wananchi juu ya tukio hilo...Hapo penyewe labda anaulizia wasaidizi wake kama aende kwenye huo msiba ama la!
Kweli kabisa... kila kinapotokea kifo na akalazimika kutuma salamu za rambirambi ni lazima atasema hivyo
 
namshauri asisafiri sana kwenye kipindi hiki karibia na uchaguzi, huyu huyu si ndo yule alikuwa anadondokadondoka hovyo pale jangwani kipindi cha kampeni yake ya kwanza, wale maadui wake wa zamani bado wapo au? ni bora awe makini....ikiwezekana aokoke kabisa ili Mungu amsaidie.
 
Labda alikuwa anatafuta reason ya kusafiri atoke nje ya nchi tena ili huo mshtuo umpe sababu ya kusafiri.
Huu unafki mtupu hamna lolote!
 
Maneno halisi yaliyosemwa yako wapi? Isije kuwa tunatoa habari za "wamekufa watu tisa na mmakonde mmoja".

Wamekufa watu kibao katika hiyo ajali, wabunge mawaziri, wakuu wa jeshi la Poland, rais na mkewe, iweje tushtushwe na "kifo cha rais wa Poland" tu?

Ina mana hivi vifo vingine havitushtushi? Au ndiyo tukisema rais wa Poland ndio tunawafunga tela wote katika jina lake?

Whether kosa ni la Kikwete, Membe, waandishi wa habari au huyu member wetu aliyetuletea habari, ni lazima tukumbuke kwamba wamekufa watu wengi katika hii ajali, na si "rais wa Poland" tu.

On second thoughts, habari yenyewe imeletwa na Bwabwa, haina link, na haipatikani katika search engines. Mpaka nitakapoiona kutoka valid news outlet nitai consider kuwa ni hoax or at the very best inaccurate.
 
namshauri asisafiri sana kwenye kipindi hiki karibia na uchaguzi, huyu huyu si ndo yule alikuwa anadondokadondoka hovyo pale jangwani kipindi cha kampeni yake ya kwanza, wale maadui wake wa zamani bado wapo au? ni bora awe makini....ikiwezekana aokoke kabisa ili Mungu amsaidie.
Hahahha Jf Bhana JK anajisomea coments tuu
 
Back
Top Bottom