wapi nimekataa?.Jukwaa la mapenzi bwashee
Kwanin..Uzi huu utatembea sana
Kwa mwanaume kujirizisha Sawa, ila Kwa mwanamke KIFO CHA MENDEDog style ndo yenyewe
Unaona uvungu wa **** na ule mtaa wa Kunduchi
Katika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.
Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
Na mwanamke laZima aridhikeKwa mwanaume kujirizisha Sawa, ila Kwa mwanamke KIFO CHA MENDE
Usitupangie vya kuwaza! 😁😁AKILI zote kwa sasa zinawaza ngono ngono Tu dah
Kibaki tu mileleHiki ndio kizazi Cha kuondoa CCM madarakani kweli!
Lissu anapambania hawa watu!AKILI zote kwa sasa zinawaza ngono ngono Tu dah
Hii picha Tamu Sana,viwanafunzi kama hivi vinakuaga vitamu sana
Tamu sana iyo na 7upDog style ndo yenyewe
Unaona uvungu wa **** na ule mtaa wa Kunduchi
Huyo ndivyo alivyo, wewe ukitaka kuamini tafuta bwanake mwingine, atakuambia kwake anakojoaga zaidi ya hizo tatuKatika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.
Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
Uzi ufungweKifo cha mende kipo kwaajili ya kufungua kikao na kufunga kikao tu na si vingine.... Labda uwe mzee au mgonjwa