Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 35,160
- 102,974
Sijawahi ielewa hii style.Kifo cha mende kipo kwaajili ya kufungua kikao na kufunga kikao tu na si vingine.... Labda uwe mzee au mgonjwa
Sijawahi ielewa hii style.Kifo cha mende kipo kwaajili ya kufungua kikao na kufunga kikao tu na si vingine.... Labda uwe mzee au mgonjwa
Ikoje hiyo??Sahihi pia cowboy riding ni nyoko🤙
NimeelewaHata hujaelewa mbona nmeandikaje
Jukwaa la mapenzi bwasheeNchi yangu tanzania..
Hujaelewa ila umelewa, ngoja nikuache.Nimeelewa
UsiogopeHiyo emoji imenishtua nilidhan kuna mende kwenye screen
Jukwaa la mapenzi bwasheeDah ccm mtatawala milele
KwaninAlonambia niingie humu nan kwn jmn
Wanawake wanaipenda sana kiasi kwamba kama hujaitumia wanaona hawajatoshekaSijawahi ielewa hii style.
HiiIkoje hiyo??
Kweli kabisa wao ndio wanaipendaWanawake wanaipenda sana kiasi kwamba kama hujaitumia wanaona hawajatosheka
Kuna mmoja juzi kidogo anivunje, anapekecha balaa
Ngoja nianze kuipigia tizi, kuna bonge mmoja anaipendaga knmWanawake wanaipenda sana kiasi kwamba kama hujaitumia wanaona hawajatosheka
Ikoje hiyoo..Sahihi pia cowboy riding ni nyoko🤙
Tena mabonge Kwa hiyo litakojoa balaaNgoja nianze kuipigia tizi, kuna bonge mmoja anaipendaga knm
Yup, ndio kipenzi chetu this time, anaipimia mwenyeweSahihi pia cowboy riding ni nyoko🤙
Cc Dennis Robert ShughuruHiki ndio kizazi Cha kuondoa CCM madarakani kweli!