Mpaji Mungu
JF-Expert Member
- Apr 24, 2023
- 17,573
- 56,617
Style moja ya kifala sanaSijawahi ielewa hii style.
Sijawahi muona demu mzuri afu nikawaza huyu nikimpata namweka kifo cha mende
Style moja ya kifala sanaSijawahi ielewa hii style.
KM ni niniKM uzuri wake ina mikao tofauti namna ya kuchanua misamba 😋😋😋
Aisee Bado sana Lissu ana kazi kama akili zenyewe ndo hizi za Lucas mwashaKatika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.
Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
Vijana wa hovyo mtafungua lini shule? bora tarehe 8 ifike urudi tu shule mwananguKatika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.
Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
Hee tatizo hapo ni jina lako kichwa kinakuwa kizitooKM ni nini
Nchi yangu tanzania..
Uhakika mzeeHata mimi zaman sikujua ila with past 20 women nmekua nao naona hio njia inatoa kuelekea kibo
Naunga mkonyo hoja
Tupo jukwaa la mapenzi jiachie andika vizuriHee tatizo hapo ni jina lako kichwa kinakuwa kizitoo
Safi Sana kijanaCocrch death nyokooo ila kuna kibonge wangu huyo nikiwa nae naanza na cochrch death namalizia na dog style tena nampigia bafuni maana anatoa lita kibao za moto analegea hata kusimama shida akifika bed sec 10 fofofo.
Mkuu umeshalipa Kodi ya nyumba lakini au upo hapa kuropoka Tu.Katika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.
Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
Mambo ya kupanga nyumba nilishayaacha tokea 2016, labda kupanga sehemu ya biasharaMkuu umeshalipa Kodi ya nyumba lakini au upo hapa kuropoka Tu.
Nyumba yako unauza sh ngapi?Mambo ya kupanga nyumba nilishayaacha tokea 2016, labda kupanga sehemu ya biashara