comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,710
- 18,007
- Thread starter
- #81
Ninazo 2 na siuzi hata 1Nyumba yako unauza sh ngapi?
Ninazo 2 na siuzi hata 1Nyumba yako unauza sh ngapi?
Kmmayo😂😂😂Leo nyuzi za MMU zinanifanya nisitoke ofsini. ni mwendo wa Bolotoba kudinda tu yaani ni humu tu.
Kila kitu na sehemu yake, hayo mambo tutaongea tukiwa jukwaa la siasaAisee kama Taifa tuendelee Kuishiww Pawa tu
Lisu ndio alitaka afanye hunger strike hahahahah
Siyo rahisi kwa kweli! Yamebaki kujadili ngono na uchawa!Hiki ndio kizazi Cha kuondoa CCM madarakani kweli!
Bila KIFO cha MENDE hata lissu asingekuepoHiki ndo kizazi anachokipambania mhe lisu🙆♂️🤔
Nikija jukwaa la siasa tutaongea vzuri kuhusu katibahii nchi Ina vijana wa hovyo sana.. ndo maana katiba haibadiliki
Kweli kabisaHii staili masasi yanalenga shabaha moja kwa moja mji mkuu, tripu moja tu inatosha kutunga mimba kutokana na kulifikia goli kwa spidi kali
aaamina mamaangu!Ufalme wake Mungu uje Tanzania na mapenzi yake yatimizwe
🤣🤣🤣☝️ Ila Mimi SIO kibamiaHii ndio staili pendwa na ni rafiki kwa vibamia
Kuna mmoja juzi amekojoa mara 3 aisee mpaka Leo ananisumbua sana, na baada ya hapo alilala kama kazimiaUkiipatia vizuri atakojoa kwa style zoote, japo death of cockroach 🪳 ndio style pendwa ya wengi, sababu ina vionjo vingi vingi . Ila zoote wanakojoa
Mambo ya CCM tutaongelea kule kwenye jukwaa la siasaKwa akili hizi basi ccm tuwape mitano tena😂😂😂