Kifo cha mende tunaidharau lakini ndio ushindi ulipo

Kifo cha mende tunaidharau lakini ndio ushindi ulipo

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Posts
8,688
Reaction score
17,955
Katika upembuzi wangu yakinifu wa kuzibonda mbususu, nimegundua hili: wanawake wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe. Kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu kwa style hiyo; hii imenitokea kwa wanawake wanne.

Vijana, tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka mtu ang'ate shuka kama anakufa.
 
Katika upembuzi wangu yakinifu WA kuzibonda mbususu, nimegundua Hili, wanaweka wote ninaolala nao nikiwaweka style nyingine hawafiki kileleni, lakini wakikaa kawaida cockroach 🪳 death lazima wakojoe, kuna mmoja juzi kakojoa goli tatu Kwa style hiyo, hii imenitokea Kwa wanawake wanne.

VIJANA tujikite zaidi kwenye style hiyo kama unataka MTU ang'ate shuka kama anakufa.
Utakuwa na mbooo fupi.
 
Back
Top Bottom