Kifo cha Kanumba: Ni uzembe tu? Sio Lulu!

Kifo cha Kanumba: Ni uzembe tu? Sio Lulu!

Hello Mr. Pasco,
Nimevutiwa sana na tafakuri ya mazingira ya kifo cha Kanumba. Kiukweli mimi binafsi niligubikwa na simanzi nzito ingawa niko mbali sana kwa sasa takribani mwaka mmoja niko china. Kanimba ni mmoja wa wasanii ambao niliwakubali sana katika tasnia ya filamu na hata akanifanya nikubali bongo muvie, na siku ya tukio nilikua naangalia muvie yake ya "Crazy Love", na niliumia sana kwenye scene ile ya yeye kupigwa baada ya kukutwa na mke wa mtu, akapigwa hata akapoteza timamu zake kwa muda. Mimi sina mengi juu ya hukumu yake kwani Allah ndiye hakimu.

LAKINI,

Nikafunguka fahamu na kujiuliza maswali wa kadha, ambayo pia yamenifanya nijiunge na jamii forum kwani sikua mwanachama wa platform hii. Kiukweli haya ni majambo ya kiinteligensia kweli na labda kuna vyombo ambavyo viko responsible kushughulikia kwa mujibu wa katiba yetu, ila mwananchi mwema hakatazwi kutoa mchango wa kuliona hili kwa upana kwani hata hao ambao wanahusika kwa sasa watategemea watu ambao walikuapo kwenye tukio. Nilijiuliza maswali mengi na si kwa mantiki ya kumgandamiza Lulu, ila swali langu ni kama ifuatavyo;

1. Nini kilifanya Lulu aondoke ilhali yule ni mpenziwe na sidhani kulikua na kitisho chochote kwake kutoka kwa bwana bosco ambacho kilimfanya yeye akimbie?

Halafu tafakuri ya muvie alizoigiza kanumba kaka zinanipa mshutko juu ya nguvu za hawa watu wanaitwa "Illuminati", inasadikiwa by saa saba usiku wa tarehe saba bwana kanumba alifariki dunia akitokea kuoga. Kuna vitu kadha hapa vya kuvitafakari, saa saba (7), tarehe saba (7) na jina lake likiwa na herufi saba (7), jumla yake ni zile triple seven (777) zinazohusishwa na kafara ya daraja ya juu kabisa kwa hawa freemason, na kuoga kumerepresent "Rain Man". Nina wasiwasi tukio hili ni zaidi ya Lulu, kwa kuwa kwa ninavyomjua mimi Lulu hana ubavu wa kumsukuma the great, na Lulu alikua kama alivyozaliwa, freemason wanawatumia wanawake kama agent of evil, naye lulu alikua katika umbo lile la ibilisi tena kwenye ijumaa kuu (siku ya saba katika juma). Utajiuliza kwa nini muda wote huo kama ulivyoeleza hapo juu, saa sita mpaka saa kumi na moja alfajiri, kivipi?, hapo palikua na mipango inafanyika. Na pia huyu jamaa wa nigeria anaeitwa Ramsey alikua Bongo few weeks ago, unajua alikuja kufanya nini? huyu ndie walie act muvie pamoja ile ya Evil Kingdom, unapata somo gani kutoka muvie ile? jiulize kwa kina utapata majibu. Kwa hivyo kwa tafakuri yangu mimi Lulu alikua scapegoat kufanikisha lengo la kafara ya juu kabisa na hivyo High profile celebrity Kanumba karata ilimwangukia na wengine wanafuata muda utakapofika.

Karibuni tuchanganue.

Saidon

I beg you please ebu fafanua hizo saba saba na umejuaje amekufa muda huo? na jina la kanumba ni namba saba kivipi..just curious
 
Waberoya,
Upo sahihi kabisa kuhusu tabia chafu za Lulu! Udhaifu huo, at least kwa kupitia magazeti ya udaku kila mmoja anaufahamu!! Nasisitiza, wengi wetu tuna-rely kupitia magazeti ya Udaku!!! Tukichukua watu 100 wanaoamini kwamba binti ni full mapepe halafu ukawaomba ushahidi, hawatafika 10 watakaokupatia ushahidi huo…..!!

Kimsingi, hata kama siyatetei maovu ya Lulu lakini endapo patatokea wa kuniuliza ni nani hasa anayepaswa kulaumiwa kuhusiana tabia za Lulu, basi Lulu mwenyewe ningempa nafasi ya tatu kwa Lawama!
Kwa anayefuatilia burudani ya maigizo hapa TZ, anafahamu kwamba Lulu ameanza kuigiza akiwa mdogo sana, I think akiwa chini ya miaka 10!! Unakuta jitu zima lenye akili zake anapoanza kuwa maarufu anakuwa mshenzi, what du expect kwa mtoto ambae amekua akishuhudia ushenzi huo?!

Tofauti na watoto wengine ambao walianza sanaa wakiwa wadogo na baadae kupotea; Lulu aliendelea kuwa nyota kwa kipindi chote hicho, tangu akiwa kinda hadi anabalehe! Hivyo basi, kama kuna mtu wa kwanza ambae anastahili lawama kuhusu tabia za Lulu basi si Lulu mwenyewe, bali wasanii wenzake ambao walikuwa watu wazima wenye kujua baya na zuri!! Wala sitashangaa nikisikia kwamba mwanaume wake wa kwanza tangu aanze kujitambua ni msanii mwenzake tena ambae bila shaka ni mtu mzima mwenye kujua baya na zuri!!

Ni bahati mbaya sana wazazi wake inaelekea hawakufahamu ubazazi uliomo kwenye tasnia ya burudani; si hapa nchini tu bali duniani kwa ujumla! Na kama walifahamu, inaelekea walihadahika na umaarufu aliokuwa anaupata binti yao bila kujua kwamba ni umaarufu uliokuwa unapelekea kaburi lake!

All in all, endapo patatokea wa kuniuliza endapo Lulu ni kicheche au sio kicheche; jibu langu ni kwamba sio kicheche kwa sababu mie sijawahi gonga yule mtoto!!! Siku nikija piga, nita-conclude kwamba, SURE….mtoto hajatatulia!!!

kweli kabisa, kanumba ameanza uhusiano na huyu mtoto miaka minne iliyopita...yaani akiwa na 14yrs! na leo alikuwa bosi wake

tukiwalaumu wasanii watu wazima sawa kabisa, what about Govt>>??

usije ukakuta watu umri wa muhogo mchungu tayari waliishaanza kukakuza katoto taratibu
 
Sina nia mbaya but mimi nataka niorodheshe makosa ya marehemu. Mniwie radhi lakini kufariki napo haukumuondolei marehemu makosa yake pia kwani ingetokea hajafa hapa watu mgekua hata yeye mnapoint out makosa yake. Kwa hiyo tusiwe wanafiki.

1. Hawa "big brothers" wa sinema za Kitanzania kila ukiwauliza kuhusu waigizaji wa kike utasikia maneno kama "sisi ni kama kaka na dada tu" au "uhusiano wetu ni wa kikazi tu" lakini bado mahusiano kati ya hawa "macelebrity" hayaishi. Sawa haki yao. Ukiwauliza kuhusu wakina Lulu likua huyu ni mdogo wetu oh tuna muongoza tu kumbe wana fanya nacho mapenzi. Sasa kama wanaficha ina maana they know something is wrong.

2. Sifa za Lulu zina julikana tokea kitambo tu mpaka picha zake za uchi zime toka mitandaoni. Hakuna asiejua haka kabinti ni kahuni. Sasa katika wasichana wote kwa nini aamue kuwa na uhusiano nae? Maana tetesi ni kwamba alimkuta anaongea na simu na bwana mwingine je alikua hajui hizo sifa za huyu binti?

3. Japo miaka 18 kisheria ni mtu mzima lakini je ilikua busara kwa mtu wa miaka 28 kuwa na uhusiano wa kimapenzi na binti wa miaka kumi na nane? Si walisha semaga huyu ni mdogo wao? Sasa leo kaka anatoka na kidogo chake cha miaka 18?

Kusema ukweli hili liwe fundisho kwa wote. Bahati mbaya ndugu yetu hato pata a second chance. Ila jamani tunapo amua kuwa na wapenzi tuangalie wanawake wa kuwa nao. Ukiacha ukweli kwamba binti tayari alikua na sifa mbaya ya kihuni sidhani kama ni busara mtu wa miaka 28 uwe na binti wa miaka 18.

Anway R.I.P. kaka. I wish you had a second chance.
 
Huyu Lulu, Kanumba yupo nae toka kina miaka 9 nilikuwa nakiona ITV miaka ya nyuma nashangaa leo kuambia walikuwa wapenzi.

Hata mimi nimeshangaa! Kuna episode moja nimeangalia yaani kalikuwa katoto kabisa hata chuchu hakana huku Kanumba akiwa mtu mzima! Leo hii eti walikuwa wapenzi.....
 
NazDaz, kinachofuata ni mimi kufanya petition niwe registered nitoe msaada wa kisheria nisaidie watu kama hawa!. Kama brother Ditto (rip) aliyafanya aliyoyafanya na akapewa dhamana, wako mamia kwa maelfu wanaoozea jela kwa kukosa huduma hizi. Ukiimagine haka kabinti kalivyo na akili za ki 'wema sepetu", halafu ukawafikiria wana jela wetu!, kanahitaji serious rescue efforts soonest!.

mkuu mbona ulishindwa kukaokoa kwa kanumba na wengine wengi tuu!!
 
Wajameni naomba kujuzwa ripoti ya Dr kuhusu kifo cha marehemu SK inatoka lini au mpaka JK aunde tume? Je ni Autopsy au Postmortem haya maneno huwa nayasikiaga kwa kuwa hii sio proff yangu siku zote ninaamini ni taarifa ya uchunguzi wa kifo cha marehemu?
 
Mbona madkatri wanakataa kutibu watu mpaka waonyeshwe hiyo PF3?

Daktari hatakiwi na sheria au maadili kukataa kutibu mtu eti mpaka aonyeshwe PF3. PF3 ni ombi kutoka Police kumtaka daktari au mganga kuota maelezo kuhusu jeraha ( aina, ukubwa, madhara yake wa aliyeumizwa na kitu kilichosababisha jeraha). PF3 haihusiki na tiba. Daktari anayedai PF3 kabla ya tiba ana ufinyu wa kuelewa au anataka rushwa au uvivu wa kutoa huduma.
 
Daktari hatakiwi na sheria au maadili kukataa kutibu mtu eti mpaka aonyeshwe PF3. PF3 ni ombi kutoka Police kumtaka daktari au mganga kuota maelezo kuhusu jeraha ( aina, ukubwa, madhara yake wa aliyeumizwa na kitu kilichosababisha jeraha). PF3 haihusiki na tiba. Daktari anayedai PF3 kabla ya tiba ana ufinyu wa kuelewa au anataka rushwa au uvivu wa kutoa huduma.

Hata mimi ningependa sana kujua ni sheria gani na hususan kifungu gani cha hiyo sheria kinachokataza mganga kutoa tiba bila PF3 kwa sababu haingii akilini kabisa. Yaani ni kinyume kabisa na miiko ya utabibu na ustaarabu wa jamii.
 
Kuna mambo mengi sana yamejificha kwenye hichi kifo cha KN.Ukiangalia muda kuanzia saa 6 mpaka saa 11 alfajiri utapata picha kamili na ukizingatia vishindo vya mapigano vilikuwa vinasikika.Ina maana waliendelea kupigan kwa muda wote huo. Hivi kuna watu wemeshatafakari kuwa kuna uwezekano kuwa Marehemu baada ya kumshushia kipigo kizito Lulu alijutia uamuzi wake na kujiua mathalani baada ya kuona Lulu kazimia na kufikiri amefariki! Kwamba ameua!.

Huwa wanaume walio wengi hushindwa kufanya maamuzi sahihi kutokana na makosa yanayotokana na uzembe wao. Huu muda kuanzia saa 6 -11 kuna mengi yalitokea sio hio hadithi ya kupandikizwa kuwa alisukumwa akaanguka chini ndipo mauti yakamfika!.

Mimi sio dakitari ila nimejaribu kuuliza madakitari kuhusu kifo cha namna hiyo na mapovu hakuna mahusiano.Yapo mengi tuache uchunguzi utolewe hadharani.

Mtazamo.
 
mkuu mbona ulishindwa kukaokoa kwa kanumba na wengine wengi tuu!!
Wabe, huo usaidizi na uokozi ninaouzungumzia ni kwanza kutoa elimu watu wa kawaida wajue haki zao na baada ya ku petition ndipo nitoe msaada wa kisheria na utetezi mahakamani!.
 
Wajameni naomba kujuzwa ripoti ya Dr kuhusu kifo cha marehemu SK inatoka lini au mpaka JK aunde tume? Je ni Autopsy au Postmortem haya maneno huwa nayasikiaga kwa kuwa hii sio proff yangu siku zote ninaamini ni taarifa ya uchunguzi wa kifo cha marehemu?
Ripoti ya daktari itatoka leo, kwa vile tayari this is a police case, ripoti hiyo itakuwa na sehemu mbili. Sehemu ya kwanza ni ile death certificate inayoonyesha chanzo cha kifo itakayotolewa ili kupata release mwili uruhusiwe kuchukuliwa wapate kibali cha mazishi ili azikwe hiyo kesho.

Report ya pili ni ile ya uchunguzi itakayo kuwa more detailed ikihusisha forensic ambayo ndio itatumiwa mahakamani kama ushahidi, hii itakuwa ni ya siri!. Haitawekwa wazi ili isiingilie uchunguzi!.
 
Kuna mambo mengi sana yamejificha kwenye hichi kifo cha KN.Ukiangalia muda kuanzia saa 6 mpaka saa 11 alfajiri utapata picha kamili na ukizingatia vishindo vya mapigano vilikuwa vinasikika.Ina maana waliendelea kupigan kwa muda wote huo. Hivi kuna watu wemeshatafakari kuwa kuna uwezekano kuwa Marehemu baada ya kumshushia kipigo kizito Lulu alijutia uamuzi wake na kujiua mathalani baada ya kuona Lulu kazimia na kufikiri amefariki! Kwamba ameua!.

Huwa wanaume walio wengi hushindwa kufanya maamuzi sahihi kutokana na makosa yanayotokana na uzembe wao. Huu muda kuanzia saa 6 -11 kuna mengi yalitokea sio hio hadithi ya kupandikizwa kuwa alisukumwa akaanguka chini ndipo mauti yakamfika!.

Mimi sio dakitari ila nimejaribu kuuliza madakitari kuhusu kifo cha namna hiyo na mapovu hakuna mahusiano.Yapo mengi tuache uchunguzi utolewe hadharani.

Mtazamo.
Mkuu Mwakalinga, its very unfortunate hatuna kitengo maalum cha homecide kwenye jeshi letu la police hapa Tanzania, hivyo polisi wetu wanasubiria tuu repoti ya daktari na report yenyewe itazero in jereha tuu!.

Ingekuwa huko saa hizi hawa wote wanaopayuka payuka wangekuwa wameshahojiwa!. Inasemekana alipojigonga ukutani nywele na damu zilibaki hapo ukutani tbc kamera ikazioonyesha lakini eti baadae zikafutwa ili kuiweka nyumba safi tayari kwa msiba!. Masikini Watanzania hatuna hata elimu ya abc za crime scene!.

Subject alianguka bila nguo ili kumstahi wakaamua kumvisha!. Hako kabinti nacho masikini kamesha pata bush lawyer akadanganya kaseme subject kaanguka mwenyewe, she didn't touch him so she has no hand at all!". Na kwa vile they were only two, aki steek on that, she'll be off hook!. Masikini wanakadanganya!. She is supposed to speak the truth, its only the truth that will set her free!.
 
kweli kabisa, kanumba ameanza uhusiano na huyu mtoto miaka minne iliyopita...yaani akiwa na 14yrs! na leo alikuwa bosi wake

tukiwalaumu wasanii watu wazima sawa kabisa, what about Govt>>??

usije ukakuta watu umri wa muhogo mchungu tayari waliishaanza kukakuza katoto taratibu

Waberoya
tell me u're kidding!!! ru serious kwanza alianza kukamega wakati ana umri wa miaka 14?! omg.....!!! Ina maana kama alianza kukamega akiwa 14 (bila shaka wa2 ndo waligundua) then kuna possibility kwamba alianza kukamega rasmi kabla ya huo umri...!! Anyway, alianza kukatekenyatekenya lini?! Bila shaka, wakati anakapa ki2 kwa mara ya kwanza, alikuwa ameshaanza kukaandaa kisaikolojia kama vile kukashika shika vititi na mambo mengine kama hayo muda mrefu nyuma!
Na kama ni kweli alianza kukamega while 14, basi inaweza kuwa hiyo ni sababu mojawapo ya yuke mtoto kutotulia…HOW?! Hakuna ubishi kwamba Kanumba mwenyewe alikuwa kicheche…..na kutokana na ustaa wake, skendo zake nyingi zilikuwa zinavuja!! What next? Hapo kademu kake ambako kadogo anasikia bwana wake ana demu huyu na yule….si ajabu kutokana na umri wake anaona huo ndio ustaa wenyewe….unakuwa na huyu, kesho yule ukiandikwa; ndo sehemu ya maisha ya ustaa! Si hivyo, kutokana na age difference kuwa kubwa…huku ikichangiwa zaidi na tofauti kubwa ya maumbo yao ambayo kimsingi Kanumba alikuwa na umbo kubwa zaidi…..si ajabu Kanumba alikuwa anaona aibu kuwa close na Lulu wakati wote…!!! Mtoto keshaonjeshwa pipi ya kijiti; mwonjesha pipi mwenyewe anaona soo kuwa na mtoto….wht next?!
 
Pasco ni kweli yametokea lkn jua Star yoyote ana maadui kibao [kina Bruce-lee, Whitney]na nyuma yake kulikuwa na kitu
Walimchukia kwa kupendwa na wengi hata mapokezi yake Congo na Burundi yalitisha
Kwa hiyo kumpa dau kubwa
Lulu la kwenda kum-Poison (kichupa kidogo cha ku-spray)yote tumuachie MUNGU
Mkuu Ukwaju hapo bongo lolote likitokea cinspiracy theories za mkono wa mtu lazima ziwepo, hizi zingepata nguvu kama angekufa natural death, kwa vile element ya violence imeshakuwa proved, please lets stop all other conspiracy theories, tuwaachie polisi wafanye kazi zao!.
 
Waberoya
tell me u're kidding!!! ru serious kwanza alianza kukamega wakati ana umri wa miaka 14?! omg.....!!! Ina maana kama alianza kukamega akiwa 14 (bila shaka wa2 ndo waligundua) then kuna possibility kwamba alianza kukamega rasmi kabla ya huo umri...!! Anyway, alianza kukatekenyatekenya lini?! Bila shaka, wakati anakapa ki2 kwa mara ya kwanza, alikuwa ameshaanza kukaandaa kisaikolojia kama vile kukashika shika vititi na mambo mengine kama hayo muda mrefu nyuma!
Na kama ni kweli alianza kukamega while 14, basi inaweza kuwa hiyo ni sababu mojawapo ya yuke mtoto kutotulia…HOW?! Hakuna ubishi kwamba Kanumba mwenyewe alikuwa kicheche…..na kutokana na ustaa wake, skendo zake nyingi zilikuwa zinavuja!! What next? Hapo kademu kake ambako kadogo anasikia bwana wake ana demu huyu na yule….si ajabu kutokana na umri wake anaona huo ndio ustaa wenyewe….unakuwa na huyu, kesho yule ukiandikwa; ndo sehemu ya maisha ya ustaa! Si hivyo, kutokana na age difference kuwa kubwa…huku ikichangiwa zaidi na tofauti kubwa ya maumbo yao ambayo kimsingi Kanumba alikuwa na umbo kubwa zaidi…..si ajabu Kanumba alikuwa anaona aibu kuwa close na Lulu wakati wote…!!! Mtoto keshaonjeshwa pipi ya kijiti; mwonjesha pipi mwenyewe anaona soo kuwa na mtoto….wht next?!
Mkuu NazDaz, with all due respect, please stop this!.

Heshima ni kitu cha bure!, dhihaka sio jambo jema ila dhihaka kwa marehemu ni jambo la hatari zaidi kwa sababu lina bad consequences!. Please just stop this!.
 
again ni kwa nini waliamua kumpeleka moja kwa moja muhimbili? kama ni emergency ya kweli, muhimbili ni mbali sana,wamezipita hospitali nyingi sana, mf palestina, marie stopes,even mwananyamala
 
Saidon

I beg you please ebu fafanua hizo saba saba na umejuaje amekufa muda huo? na jina la kanumba ni namba saba kivipi..just curious

Nashukuru kwa kutaka kujua ukweli, unajua ukweli juu ya mtu wa mungu anataka kujua hata kile shetani anchofanya ima kwenye giza au la mchana. Illuminati ambao ndio hao hao Freemason, hii pia ni njia tu ya kuwafool watu wawe na maswali juu ya kupambanua makundi haya mawili, ila ndugu yangu wote hawa ni identical twins wanaovaa nguo tofauti. Ninasikitika sana juu ya watu wengikutotambua vitu wa kadha ambavyo tunavifanya bila kujua (kwa walio wengi) kwa ulimbukeni wa USASA, ila ni kama tunajipiga chapa au muhuri kuhimidi "illuminati". Kwanza ujue kua Illuminati one of their objective ni kumchallenji mungu, na huu ndio mzizi wa fitina zao zote, they want to see what god can do. Wanatumia Alama nyingi sana (jicho moja, punda mweusi, alama za mikono n.k). Nikipata muda zaidi nitachambua kwa kina kwa kadiri ya uwezo wangu kwenye fursa ingine. Ila

Kwa msingi tu, Illuminati wanatumia falsafa ya namba (numerology) kuwasiliana na kufanya majambo yao kadha ikiwemo kafara, yaani kama wakrsto na waislamu wanavyotumia lunar na solar calendar kusherehekea sikukuu zao mbalimbali na vitu vinginewe, basi nao Iluminati wanatumia namba ingawa wao hawaishii kwenye tarehe kwa kuwa namba zina mantiki kubwa sana kwao. Namba hizi 11, 7, 33, 9 ni namba zinazobeba mantiki kubwa sana. Nadhani unaweza kuziona namba hizi kwenye makasino ya kamari na kwingineko kunakofanana na starehe zinazohusisha wanawake na ngono na vinginevyo, namba hizi hazipo pale tu kama urembo kaka zinabeba maana kubwa sana.Mwanamke kama symbol ya dhambi ni agent muhimu sana katika utekelezaji wa ishu zao, angalia muvie inaitwa Eyes wide shut, Devils Kingdom, Queen of the Damned, Twilight na zinginezo; angalia miziki kama Power (Kanye west) na kadha wa kadha. Matukio kama September 11,2001 (yaani 9,11,3) na zaidi angalia namba za ndege nne zilizotumika kufanya makaveli American Airlines Flight 11=21=3,11, United Airlines Flight 175=20,1+7+5=13 then 20+13=33, American Airlines Flight=21(2+1)=3, 77, na United Airlines Flight 93.=20,9,3=9+2+0=11,3. You may think these numbers are chosen randomly, they don't do random, and carries a very significant meaning. The use of their numbers extends to time, names, places, amount of people around and the like.

So kuna ushahidi kadha wa kadha juu ya hii secret society. Ila sheria ni moja njia uliyoingilia ndiyo utakayotokea kama hutakubaliana na masharti yao, you know when you sell your soul to the devil dont expect when you want to get off he will let you, there is a price to pay, na mara nyingi ndio wanazitumia kama kafara ya kucleanse the kingdom, na hapo watatumia namba kwa makini sana kusafisha ufalme wao, bahati mbaya hawakukosi kwa kuwa tayari una doa la giza lao. Na hivyo mara nyingi wakishampin point victim wao watamuinduce na kadhaa kadha wa kadha ili kudamage public image yake (na hapa tunasikia maneno mabaya ya marehemu kanumba juu ya mzee wake), na hiiinatokea bila ya victim kujua ni kama yukokwenye hypnosis ya hali ya juu, sababu jiulize kwa nini maneno hayo yanasemwa sasa na sio siku nyingi zilizopita. Na kisha public image ya victim ikiwa imepuvuka kidogo basi hutafutwa scapegoat (ataetupiwa lawama) kwa msingi wa kuconceal their crooks, na tukio husetiwa kiasi ambacho scapegoat na victim watabeba uhusika mkubwa juu ya uzembe uliosababisha kitakachotokea. Note hawa jamaa ni wasiri so wanafanya mambo yao kwa parables and puzzles, Tafakari haya kwa kureflect deaths of Michael Jackson (June, 25, 2009) ambayo ni 6-7-11, ni sawa na 3,3,7,11, Left eye, Aaliya (August 25,2001)=8,7,3 pia wsawa na 7, 11, Whitney Houston (February, 11, 2012) ukiibaisha hii kwenye utaratibu wa 11, 2, 2012 =11, 7, Saddam hussein (December 30, 2006) yaani 12=3,3,9. Osama Bin Laden (May, 2=7,'11=11) na amezikwa kwenye bahari kureflect "Rain Man" ambayo ina herufi SABA. Gaddafi (20 october, 2011) =2+0+1+0=3, 2+0+11=13, then 13+3=16, then 1+6=7, jina lake lina herufi Saba=7,na kumi na moja yetu ipo 11. Tafakari ni matukio gani makubwa yalitokea Tanzania Tarehe 14 (7+7), October, 1999, na 21 May 1996 na jaribu kuchanganya namba hizo utanielewa sasa kuwa kuna world order=11. Namaba kumi na moja inarepresent fundamental rejuvination of Kingdom of the Dark. na matukio makubwa kama yale ya september eleven hutokea kila baada ya miaka kumi na moja na mwaka huu 2012 ni miaka kumi na moja tangu september 11, kaa mkao wa kujihami. Unaweza kuona jinsi gani kifo cha ndugu yetu kilivyomatch namaba hizi Kuoga=rain man=7, saa saba=7, tarehe saba=7, na jina lina herufi saba pia, angalia tena Steven =6, Charles=7,Kanumba=7, ambayo ni sawa na 3,3,7,7.hizi ni namba za jackpot bingo kama bado uko nami kwenye mantiki ya namba.

Na pia tufahamu kuwa anapodondoka high profile celebrity kama hivi usually two more moderately low profile celebrity should escort, let see who is who. So bad even most of them celebrities do not know ABOUT ILLUMINATI OPERATIONS AND ITS WHEN THEY ARE TOLD ABOUT IT BY THE RAIN MAN, THAT THEY REFUSE TO OBEY THINKING THEY GOT THE FAME BY THEMSELVES, THAT'S WHEN ITS TOO LATE AND YOU WILL NEVER LEAVE WITH HEAD INTACT.

THATS LITTLE I HAVE KNOWN ABOUT THESE PEOPLE ANS I ASSURE YOU THEY EXIST AND THIS IS HOW THEY WORK. THEY DON'T ARE OWNERS OF BIG CORPORATIONS, RICH PEOPLE AND THE ALIKE.
 
Pasco,

Hoja yako namba 2 na hiyo namba 10 kama zinajichanganya hivi! Labda kwanza Lulu aweze ku explain kinaga ubaga hivyo vishindo ambavyo mdogo wa marehemu na majirani walikuwa wanavisikia vikitokea chumbani ambako supposedly kulikuwa na watu wawili tu, Lulu na marehemu SK. Vilikuwa vishindo vya nini? Chumbani kulikuwa na watu wangapi?

Sioni ni kwa vipi Lulu anaweza kujiondoa kirahisi kwenye kesi hii.
SMU kwa wanasheria wazuri, hii case iko straight forward as simple as abc and as clear as crystal kulitokea ugomvi and whatever happen be it self defence/provocation, or just an accidental death, there was only 'actus reus' but there was no 'mens rea'!, Lulu is off hook!.
 
Hizo comments zenu baada ya tukio hazina msingi wowote nadhani ni jambo la busara tusubiri ripoti ya daktari ambayo nayo mpaka sasa inashangaza ni kwanini haijatolowa labda nayo imepelekwa india kwakuwa hapa tz hamna wakuona au kutambua kilichomuua kanumba..ila kwa ufupi wakina dada zetu wamekubuhu kwa uchangu....kwani hakuna ubishi chanzo za msiba wote ni simu ya lulu...
 
Back
Top Bottom