Hapo ndipo uliposomea ujinga,Yesu hakuna mahala amefundisha "Ukristo" wala mtume yeyote wa kabla yake, wote walifundisha kujisalimisha kwa Muumba wao, kwa Kiarabu Islam, jisomee...
- 28 Na mmojawapo wa waandishi akafika,
akawasikia wakisemezana naye,
akatambua ya kuwa amewajibu vema,
akamwuliza, Katika amri zote ni ipi iliyo
ya kwanza?
29 Yesu akamjibu, Ya kwanza ndiyo hii,
Sikia, Israeli, Bwana Mungu wetu ni
Bwana mmoja;
30 nawe mpende Bwana Mungu wako kwa
moyo wako wote, na kwa roho yako yote,
na kwa akili zako zote, na kwa nguvu
zako zote.
(Marko 12 :28-30)
- Na uzima wa milele ndio huu, Wakujue wewe, Mungu wa pekee wa kweli, na Yesu Kristo uliyemtuma.
(Yohana 17
Source:
https://www.jamiiforums.com/threads/nguzo-5-za-uislam-kwenye-biblia.1581761/