kifaa kipya mjengoni

sakatutuka

Member
Sep 14, 2011
17
20
Ndugu zangu wana JF. amani daima.
Nimepiga hodi nikiashiria kuwa ndio najitosa mjengoni kwa mara ya kwanza nikiamini kuwa wana JF sote ni ndugu, basi sinashaka mtanipokea. Naomba ushirikiano wenu.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,850
2,000
Karibu sana....wewe ni kifaa?
aseee, wewe ni she au he?
Samahani kama nimekukwaza.
 

Mwenzetu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
548
250
Ndugu zangu wana JF. amani daima.
Nimepiga hodi nikiashiria kuwa ndio najitosa mjengoni kwa mara ya kwanza nikiamini kuwa wana JF sote ni ndugu, basi sinashaka mtanipokea. Naomba ushirikiano wenu.

...............kifaa kipya,...........................sakatutuka..................,karibu hujambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom