kifaa kipya mjengoni


S

sakatutuka

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
3
S

sakatutuka

Member
Joined Sep 14, 2011
17 0 3
Ndugu zangu wana JF. amani daima.
Nimepiga hodi nikiashiria kuwa ndio najitosa mjengoni kwa mara ya kwanza nikiamini kuwa wana JF sote ni ndugu, basi sinashaka mtanipokea. Naomba ushirikiano wenu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
karibu sna mkuu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
karibu sana jamvini...
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Karibu soda
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
karibu sana mjengoni
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,915 280
Karibu sana....wewe ni kifaa?
aseee, wewe ni she au he?
Samahani kama nimekukwaza.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,218
Likes
9,836
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,218 9,836 280
wewe ni kifaa gani?karibu.mia
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
Mbona kama mzoefu humu? Ila karibu...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Karibu sana jamvini mkuu...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,766
Likes
1,446
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,766 1,446 280
Karibu sana mkuu.
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
525
Likes
118
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
525 118 60
Ndugu zangu wana JF. amani daima.
Nimepiga hodi nikiashiria kuwa ndio najitosa mjengoni kwa mara ya kwanza nikiamini kuwa wana JF sote ni ndugu, basi sinashaka mtanipokea. Naomba ushirikiano wenu.
...............kifaa kipya,...........................sakatutuka..................,karibu hujambo
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,931