Kidogo nidondoshe bia yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidogo nidondoshe bia yangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Mar 27, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    jamani duniani kuna watu wa ajabu sana,yaani huwezi kuamini leo kanisani nimekaa na mtu anavuta sigara ndani ya kanisa bila uwoga,nilitetemeka nusura niangushe bia yangu!!LOL!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    na wewe kanisani na bia yako uliingiaje?au huna la kuandika?wenzako tumechanganyikiwa ccm kwa sasa haina msemaji mkuu kila mtu ni bosi, watoto wapo juu ya babazao,baba na watoto wachache wanagombea rasilimali zetu za watu 43milions
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    baba punguza munkari, hili jukwaa ni la Jokes/Utani/Udaku/Gossip and the like....

    pata nyingine afu mwambie mhudumu awashe blututh, ntatuma khela!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Bongolala nenda kwenye jukwaa la siasa sio unaleta mambo ya CCM kwenye jokes
     
  5. N

    NNYAMBALA Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeisikia ya Jamaa alienda msikitini na konyagi ya baridi?
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeiskia ya jamaa aliyeenda na konyagi ya kopo ya bariiiiiiidiii!!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ajabu. Mbona jamaa alileta kondom kanisani zipigwe mnada na nyingine ikawa kwenye kapu la sadaka!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hahahaha sawa wakuu
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndivyo tulivyo

    Kushangaa waumini wengine wakati tunayofanya ni ya ajabu zaidi.

    thks, I am never tired of hearing this joke, ha ha haha!!
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hahahaha...kijana mlikuwa baa sio kanisani..zile nyimbo za kanisani alizoweka nadhna zilikufanya ujisikie uko kanisan..hihihi

     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nimependa hii ndugu yangu
     
Loading...