Kichuya:Niliua off-side,ni mechi ya Mbeya City

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,812
Likes
22,476
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,812 22,476 280

Mchezaji wa Simba aliyefunga bao pekee katika mechi ya jana akiifungia timu yake ya Simba dhidi ya wenyeji Mbeya City ametolea ufafanuzi goli alilofunga jana

Goli hilo limezua mjadala katika mitandao ya kijamii baada ya uongozi na mashabiki wa Yanga kutuhumu kwamba mfungaji aliotea

Kichuya ambaye amekuwa akiifunga Yanga katika mechi tano mfululizo amesema kuwa refa alijiridhisha kuwa hakuotea

Akizungumza na Azam TV mara baada ya mchezo anasema aliwazunguka mabeki wa Mbeya City kwa mbele huku wao wakibaki kumtazama tu. Amefafanua kuwa kama angewazunguka mabeki kwa nyuma ilikuwa ni off-side dhahiri lakini trick aliyoifanya iliwachanganya mabeki

Anasema angeshangaa kama refa angekataa goli lake

Golikipa wa Mbeya City aliweka wazi kuwa Simba ni timu kubwa nchi hii ni lazima iheshimiwe
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,723
Likes
2,243
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,723 2,243 280
We sema tu unachuki na yanga toa ushaidi kama uongozi wa yanga walisema hayo.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,513
Likes
2,958
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,513 2,958 280
Ngoja nilitafute mtandaoni kwanza ndio nitakuwa na neno
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,846
Likes
3,265
Points
280
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,846 3,265 280
Haji Manara
 
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
224
Likes
98
Points
45
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
224 98 45
Haaa haaaa kweli kichuya alilitolea ufafanuzi bao lake.Kweli muoshwa uoshwa pia.
 
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
224
Likes
98
Points
45
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
224 98 45
Ila Azam TV inabidi waongeze kamera uwanjani maana kamera kuondoa utata kama wa mechi ya jana.Tuonyeshwe mpira kwenye pande nyingi za uwanja.
 
S

sony2

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
737
Likes
547
Points
180
S

sony2

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
737 547 180
Tambwe akichukua mpira kimbinu viti vyoote vikang'olewa
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Mchezaji wa Simba aliyefunga bao pekee katika mechi ya jana akiifungia timu yake ya Simba dhidi ya wenyeji Mbeya City ametolea ufafanuzi goli alilofunga jana

Goli hilo limezua mjadala katika mitandao ya kijamii baada ya uongozi na mashabiki wa Yanga kutuhumu kwamba mfungaji aliotea

Kichuya ambaye amekuwa akiifunga Yanga katika mechi nne mfululizo amesema kuwa refa alijiridhisha kuwa hakuotea

Akizungumza na Azam TV mara baada ya mchezo anasema aliwazunguka mabeki wa Mbeya City kwa mbele huku wao wakibaki kumtazama tu. Amefafanua kuwa kama angewazunguka mabeki kwa nyumba ilikuwa ni off-side dhahiri lakini trick aliyoifanya iliwachanganya mabeki

Anasema angeshangaa kama refa angekataa goli lake
Upuuzi huu. Yeye Kazi yake kucheza na kufunga, basi. Ufafanuzi tunamsubiri mwamuzi bora Haji Manara.
 
Sadiki Abdallah

Sadiki Abdallah

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
848
Likes
537
Points
180
Age
40
Sadiki Abdallah

Sadiki Abdallah

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
848 537 180
Yanga wanawashwa washwa teh teh teh
 
M

mitorowindo

Senior Member
Joined
Apr 5, 2017
Messages
164
Likes
86
Points
45
M

mitorowindo

Senior Member
Joined Apr 5, 2017
164 86 45
Kwanza mtoa post huna takwimu sahihi juu ya kichuya ni wapi kaifunga yanga mechi nne mfululizo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809