Kicheche(player),kuna dawa ya kuacha?

Kicheche(player),kuna dawa ya kuacha?

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,030
Reaction score
59,684
Wakubwa wa GT ushauri unahitajika kwani najua hii kitu haipo kwenye damu ya mtu.
kwa mwanaume/mvulana
 
Nadhani dawa ni kujipenda, kuupenda nafsi na mwili wako. Kwa kweli ukijipenda vipaswavo utaona tu kua vitu vyenye thamani kama hivyo havitakiwi kuchezewa na mtu wowote. Utaanza kuchagua wanawake wenye kuweza kuvithamini, na hawa sio wengi sana. Watu wanasema ni maringo ila sio, ni self esteem ya nguvu sana.
 
Kweli we ni mwali na umefunzika mama....big up....mi sina la kuchangia hapo, nilicho-quote ndo mchango wangu ingawa wa kuibia ila ndo ukweli.
Kama ni ukweli basi hujaibia sababu ukweli ni mmoja kwa watu wote. 🙂
 
Nadhani dawa ni kujipenda, kuupenda nafsi na mwili wako. Kwa kweli ukijipenda vipaswavo utaona tu kua vitu vyenye thamani kama hivyo havitakiwi kuchezewa na mtu wowote. Utaanza kuchagua wanawake wenye kuweza kuvithamini, na hawa sio wengi sana. Watu wanasema ni maringo ila sio, ni self esteem ya nguvu sana.

mwali embu fafanua kidogo hapa tafadhali naona una point nzuri sana ya kunisaidia
 
mwali embu fafanua kidogo hapa tafadhali naona una point nzuri sana ya kunisaidia
Nifafanue vipi mkuu?
Player maana yake nini? nilivo elewa mimi ni kwamba unapenda sana kuanzisha uhusiano na wanawake mbali mbali, sometimes uhusiano unawapeleka kushiriki tendo la ndoa, alafu mnaachana kwa uamuzi wako, bila kujali kama mwenzio bado anataka au hataki. Haikusumbui kichwa kabisa ikiwa kuna uhusiano kati yako na wanawake wengi kwa wakati mmoja.
Am I right?
Sasa unataka kuacha kua player na kua 'mwaminifu katika mapenzi' (nimekosa neno kamili hapa). Basi anza kwanza kwa kuheshimu mwili wako na nafsi yako, usiwe unatoa kwa kila mtu.
 
Back
Top Bottom