Kibonde aiweka REHANI AJIARA YAKE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde aiweka REHANI AJIARA YAKE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 9, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye daladala hapa natokea kutafuta mkate,redion namsikia kibonde na wenzie wanajadili kauli za akina mukana na Sumaye juu ya mustakabali wa RUSHWA,sasa kibonde amesema rushwa ipo kila chama, na amejigamba kuwa KAMA KUNA MWANASIASA AMBAYE ANAAMINI CHAMA CHAKE HAKIJIHUSIHSI NA RUSHWA AJITOKEZE HATA SASA HIVI YEYE ATAACHA KAZI.............
    Ila naamini kuwa huenda kabla kipindi hakijaisha anaweza akaibuka mwanasiasa kuthibitisha kuwa chama chake hakijihusishi na RUSHWA na hatimaye ajira ya kibonde itaota MBAWA
     
  2. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,122
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    huyo mwanasiasa atakaye jitokeza ili ashindane na Kibonde nae atakuwa 'KIBONDE"
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    kuna matatizo yanamsumbua huyu jamaa...si yeye mkuu...anahitaji ushauri nasaha wa kina..
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Usipoteze muda kumjadili kibonde, tafuta jambo jengine la kufanya.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,587
    Likes Received: 8,149
    Trophy Points: 280
    Wazazi angalieni majina ya kuwapa watoto wenu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,017
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kipindi chao jahazi kinasubsession wanaiita mastori ya town,huwa ni kuzungumza whatsover comes in your mind,hamna la ajabu apo zaidi ya porojo zao za kila siku.
     
  7. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo Kibonde anaisaidia CCM kwa kumkosoa Sumaye indirect, lengo la Kibonde ni ionekane rushwa haipo CCM tu.
     
  8. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    MAKOSA

    AJIARA-ajira
    redion-redioni
    mukana-mukama
    mustakabali wa rushwa-what is this??

    Kibonde ni mganga njaa! pale clouds anapiga deiwaka eti anajiita Chief Editor wa Clouds media group! kwa elimu ipi??
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama alichosem ndo kilichotoka kwenye mind yake, basi hana mind".....au tuseme akili au ndani ya kichwa chake kuna uji wa mtama.
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,268
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Sasa mwenzio si ameshatangulia kusema yupo kwenye daladala?? Inawezekana ameandika akiwa kasimamia mguu mmoja. Daladala za mbagala kitu ingine wewe!!
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Analitumia vizuri jina lake,'KIBONDE'
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,353
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hili jambo usingeshare na marafiki zako kule facebook? do you really think JF ni sehemu ya kujadili mahayawani?
     
  13. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kibonde ni sawa na jina lake ukweli anafanana na maneno yake jamaa anatafuta pa kushika hadi sasa, hivyo sasa point zake zimepitwa na majibu anayoyataka atapata mda si mrefu,
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,017
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mkuu wanaoumiza kichwa juu ya kibonde mimi huwa siwaelewi kabisa,jina lake lenyewe ni tosha kabisa kuelezea yeye ni mtu wa namna gani.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umenena vema ndugu
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sina muda wa kujadili mtu mwenye Ukimwi anayezidi kuuwa watoto wa watu

    Jiulize kwanini aliumia sana walipogundua imeingia ARV feki?
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Huu ni unyanyapaa, hata kama Kibonde ni mropokaji lakini anastahili FARAJA NA UPENDO KAMA WAGONJWA WENGINE...
     
  18. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    sasa ajira yke kaweka rehan kiaje...
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ...Word!
     
  20. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    uwa ikija thread inayomuhusu Kibonde,hata kama nimenuna lazima nitacheka tu. Alafu sasa wewe tazama jinsi inavyojaza wachangiaji
     
Loading...